อยากทราบ รถสีดำ กับโคมดำ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย OFFsmiTH, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    อยากทราบว่า รถสีดำ กับโคมดำ type R หรือ ดำแบบVi-rs. แบบไหนจะเหมาะกว่ากับคับ
    หรือเพื่อนๆคนไหนพอจะมีรูปเป็นแนวทางบ้าง รบกวนขอชมหน่อยคับ ^_^

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    รูปตัวอย่าง โคมดำ Vi-RS ครับ จะดำอ่อนกว่า Type R ผมว่าเใส่กะสีรถมืดๆจะดูสวย

อันนี้ดำ Type R

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    สวยๆๆๆๆๆชอบๆๆๆๆๆครับ

4. OFFsmiTH

249
    0
    0
    อื้ม รถดำ โคมVI-RS สวยดี ไม่มืดเกิน

อยากเห็นแบบ รถดำ โคมType-r บ้างจังเลยครับ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอบคุณสำหรับตัวอย่างคะพี่โส

6. mintz

mintz New Member Member

86
    3
    0
    พึ่งรู้นะครับว่าโคมดำVi-RS กับ Type R สีไม่เหมือนกัน ขอบคุณครับ

7. แหม..พี่โสฐานข้อมูลแน่นจริง ๆ เอารูปรถมาลง ขออนุญาติเจ้าของรถเค้าหรือยังอ่ะพี่ 555+

8. OFFsmiTH

249
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับมากๆครับพี่โส

ใครพอมีรูป รถดำ โคมTypeR จัดให้หน่อยจ้า

9. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    มาดูรถผมสิครับ ผมรถสีดำ ใส่ โคม EK9 อยู่ครับ รูปไม่มีอ่ะ ไม่ว่างได้ถ่ายเรยย แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันนะว่า โคม Vi หรือ Type R เพระาตอนไปซื้อ เค้าก็บอกว่าถอดมาจากหัว EK9

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้