2010 EVOTH's Racing Plan

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 1 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้องๆ ปีนี้ลงรายการอะไรกันบ้างครับ เห็นรายการ nitto 3k ที่พีระจะเริ่มอาทิตย์ที่จะถึงนี้แล้ว
    เผื่อมีใครไปลงผมจะได้วางแผนตามไปดูหรือไปลองลงมั่ง ไม่มีเพื่อนคงไม่ไปและไม่สนุกด้วย

สมมุติว่าจะลง ต้องไปซ้อมวันศุกร์และแข่งทั้งเสาร์อาทิตย์เลยใช่ใหมครับ 3 วันก็สาหัสอยู่ครับ ไม่รู้จะทิ้งงานใหวหรือเปล่า
    ล่าสุดคุยกับพี่ตุ๋ย พี่เขาว่าจะหยุดสักปี แล้วใครจะเซอร์วิสรถให้ดี พี่แก้วยังไปรายการนี้อยู่ใช่ใหมครับ

ถ้าไม่มีใครไป ผมจะได้เตรียมตัวเก็บรถ ......... อยากไปแต่ไม่ซีเรียสครับ

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ใครไปเดี๋ยวเจอกันครับ เสาร์ - อาทิตย์นี้ ทางชลบุรีก็มีเพื่อนๆเอารถไปลงเเข่งรายการนี้ด้วยครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อยากไปเหมื่อนกันแต่ปีนี้ติดหลายอย่างเลยอะ โดยเฉพาะปัจจัย

4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ปีนี้ ขอแข่งแบบงานอดิเรก คือไปบ้างไม่ไปบ้างตามสะดวก เน้นเป็นสนาม ไม่สนใจคะแนนประจำปี

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ปีที่แล้วรถไม่พร้อม..... ปีนี้คนไม่พร้อม ทำใจไม่ได้ แก่แล้วววว(นอกจากโดนแรงยุ)

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    คนนี้อ้างไปเรื่อยยย

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมรอดูประธานโหน่งก่อนครับ
    เห็นว่าเรือนหอเสร็จแล้ว จะกลับมาซื้อ9แข่งอีก ถ้าท่านประธานไป ผมก็ต้องไปตามระเบียบครับ

ส่วนพี่แก้วไปครับ แต่ใช้ทีมช่างของน้องต้อ Hobby Me ครับ

8. KONGKUB

2,256
    14
    38
    อยากวิ่งงาน AWD ที่พีระอีกอะครับ มันเป็นของเราเอง สนุกดี

9. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    จัดเลยครับ รอมานานแล้ว

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

11. kittio

750
    8
    0
    รองานเก่าให้เคลียร์ก่อนครับ หลังวันที่ 20 มีนาคม 2553 นี้ ถึงจะประกาศเรื่องงาน 2010 AWD Hyper Trackday

12. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    รอ รอ และก็ รอ เซอร์กิตครับ
    อย่าให้ดีใจเก้อนะคร๊าบบบบ แบบว่าคนไม่เคยอ่ะครับ

13. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    นี่ละงานที่จะไม่มีข้ออ้าง...... อยากงานนี้ งานเดียวเลย

14. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    โปรดอดใจรอก่อนครับ เพราะคงต้องให้ทางคณะกรรมการ
    เว้นช่วงพักผ่อนหายใจหายคอ และรับผิดชอบหน้าที่การงานหลักๆ ซักหน่อยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:07:08 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:06:49 ----------

โปรดอดใจรอก่อนครับ เพราะคงต้องให้ทางคณะกรรมการ
    เว้นช่วงพักผ่อนหายใจหายคอ และรับผิดชอบหน้าที่การงานหลักๆ ซักหน่อยครับ

15. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    เรียกได้ว่าถวิลหาเลยครับ awd trackday

16. nagoya

2,118
    3
    38
    ถวิลหากันทุกคน ว่างั้น........

17. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เป็นงานที่พลาดไม่ได้จริงๆ

18. kittio

750
    8
    0
    ในปีนี้ AWD HYPER คาดว่าจะมี 2 งานครับ คือ

สนามแรกที่ พีระ
    สนามสอง ที่แก่งกระจาน

เรื่องเวลาจะแจ้งกันอีกครั้งนึง คาดว่าสนามแรกประมาณ มิถุนายน และสนามสอง ประมาณปลายกันยา โดยจะนำผลงานจากทั้งสองสนาม
    มาพิจารณาผู้ที่ได้สิทธิวิ่งในงานบางแสน 2010 (รอยืนยัน) ครับ

19. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ปีนี้เลิกวิ่งแล้วค่ะ

20. KONGKUB

2,256
    14
    38
    งานดีๆอย่างนี้พลาดไม่ได้

21. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ทั้ง มิถุนา และ กันยา ฝนกำลังชุกนะครับ

22. nagoya

2,118
    3
    38
    ช่วงนั้น ทุเรียน เงาะกำลังออกเลย จัดเลยไประยอง ลุยเที่ยวสวน สั้กหน่อยก็ดีนะว่าปะ

ผมคุยกับเพื่อนๆ น้องๆทางกลุ่มชลบุรีไว้ว่า จะจัดไปเที่ยวสวนกันอยู่ครับ

23. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    จัด 2 สนามได้มันส์กันอีกแล้วรอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้