ข อ บ คุ ณ ม า ก ๆ ค รั บ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 1 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    กระทู้...ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ชาวหน้าแหลมคลับ ทุกๆท่านครับ สำหรับงาน RETRO ที่บางแสนครับ :)

ขอบคุณ.......ไอ้เติ้ล................ที่เป็นผู้ริเริ่มไปร่วมงานนี้ครับ ( รถมึง...สวยโหด แนวมากๆ )

ขอบคุณ.......น้าอ้วน...............ที่มาถึงออฟฟิศผมเป็นคนแรก ( รถน้า...เงางามมากๆครับ )

ขอบคุณ.......น้องออย..กับ..น้องสาว.............ที่มาสร้างสีสัน เฮฮาด้วยกันครับ ( รถน้อง...สวยขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ )

ขอบคุณ.......น้องก้อย..กับ..หลานสาว...........ที่คอยยิ่งมุขใส่คนอื่นๆตลอด ขำดี ( รถโหด...ตูดโป่งอลังการจริงๆ )

ขอบคุณ.......พี่รุจน์..และเพื่อนๆ...................ที่มาเฮฮาตั้งแต่ต้นยันจบ ( รถพี่สวยครับ แต่ทะเบียนสวยกว่า 555 )

ขอบคุณ.......น้าฮิม.................ที่ตื่นแต่เช้า มารอจุดนัด ตั้งแต่ ยังไม่ 8 โมง ( รถน้า..สวย ครบ สุดแล้วครับ )

ขอบคุณ.......ไอ้เต๋า..............ที่ตื่นเช้ามาทำรถจนนาทีสุดท้าย มึงนัดน้าฮิม 9 โมง ช่ายป่าว ? ( รถน้อง..สวยสด เนี๊ยบจริงๆ )

ขอบคุณ.......ไอ้ใหม่..กับ..น้องหมิว.............ที่มาจุดนัด ทันเวลา ตามที่นัดกันไว้ กับน้าฮิม , เต๋า ( รถแก..สะอาดมากๆ 555 )

ขอบคุณ.......น้าโจ................ที่แบ่งเวลาจากงานสำคัญมาจนได้ ดีใจมากๆครับ ( รถน้า..ต้องแบบนี้เลยนะ กล้วยเท่านั้น )

ขอบคุณ......เต๋าอ้วน และครอบครัว............ที่มาสนุกสนานด้วยกันครับ ( รถน้อง....ล้อสวยมากๆ อิอิ )

ขอบคุณ......น้าไก่..................ที่ตามมาทันเวลาพอดีครับ ( รถน้า...เดิมๆ สวยมากครับ )

ขอบคุณ......นู๋บี กับ เอ..........ที่มาเก็บภาพประวัติศาสตร์ การรวมตัวหน้าแหลมครั้งนี้ ( รถน้อง...ยังสวย สะอาด ทุกจุดจริงๆ )

ขอบคุณ......ไอ้อั้ม กับ แฟนสาว ( คนเดิม ) ...............ที่ตามมาร่วมงานด้วยกัน

ขอบคุณ......น้องหมู...............ที่มารออยู่ก่อนเข้าตัวเมืองชลบุรี ( รถน้อง.....VIP สวยจริงๆ น้าชอบมาก...อิอิ )

ขอบคุณ......พี่ ๆ น้อง ๆ น้า ๆ เพื่อน ๆ ชาวหน้าแหลมคลับ ทุกๆท่าน ที่กล่าวมา และที่กล่าวไม่ถึงด้วยนะครับ :)

ขาด ตก บก พร่อง ผิด พลาด ประการใด.......ขออภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ

:eek: :eek: :eek:

2. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    สุด ยอดดดดดดดดดดด ซู โค่ยยยยยยย

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ขอบคุณพี่น้องชาวหน้าแหลมทุกท่านด่วยครับ...ทั้งที่ไปและไม่ไปในงานครั้งนี้ด้วย
    สนุกสนาน...เฮฮา....มิตรภาพเกิดขึ้นมากมาย...5555555555555555555555

4. ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านเลยคับ....ที่ให้โอกาสผมได้ขึ้นไปเป็นตัวแทนร่วมสนุก บนเวทีคับ.....จากนี้คงจะมีคนรู้จัก หน้าแหลมคลับมากขึ้นนะคับ...55555555

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอบคุณน้าเจด้วยนะครับที่ติดต่องานนี้ด้วยทำให้หน้าแหลมเปิดตัวกันในงาน หนุกหนานดีครับ

6. joji55

705
    5
    0
    คลับหน้าแหลมเราดัง.......มานานแล้ว.......5555555555555555

7. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    น้าอ้วน.......อยู่บนเวที.......โคตรหล่อเลยคร้าบบบบบบบ

555

8. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

เห็นด้วยครับ ตอบคำถามเก่งด้วย ไม่ตื่นเต้นเลย

ขอบคุณครับ

9. joji55

705
    5
    0
    อยากไปเป็นแก๊งแบบนี้อีกจังครับ..........น้าเจจัดให้หน่อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    55555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้