มีใครเบื่อเกียร์ออโต้แล้วอยากสับเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดามั้ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mai#NV, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mai#NV

mai#NV New Member Member

88
    0
    0
    คือตอนนี้ใช้รถในเมืองบ่อยอะครับรู้สึกเมื่อยขาจึงอยากเปลี่ยนเป็นออโต้มีใครสนใจหรือเปล่าครับเกียร์ใช้งานได้ปรกตินะครับมีใครสนใจ
    โทรมาคุยกันใด้นะครับ 084-919-2211 ใหม่ครับ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ใครอยากแลกเกียร์โทรหาน้องเค้าด่วนเร้ววววววววววววววววว

3. mai#NV

88
    0
    0
    ม่ายมีใครสนใจเลยหรอ - -

4. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    แบบว่าอยากได้เกียร์ธรรมดา แต่ไม่มีเกียร์ออโต้ให้แลกอะ

To: พี่ singcoohteam วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมติดเตรียม Audit เลยไม่ได้โทรหาพี่เรื่องมิกซ์ครอบคาร์บูที่ผมจะเอามาใส่กรองเปลือยเลย ขอโทษด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มีนาคม 2010
  5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอ้ามาเอาเกียร์กระปุ๊กเร็ว ผมมีนะ

6. mai#NV

88
    0
    0
    up up

7. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    เท่าไหร่ครับพี่

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โทรหาเลยน้องเพชร อาทิตย์นี้ไปเอาด้วยนะครับมิ๊กเซอร์อ่ะ ที่เก่าเวลา? ไม่รู้555

9. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ไม่แพงครับ โทรคุยได้ถูกๆ
    เครื่อง sr มีนะ ขายด้วยเลย

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ป๋าเบิ้มขายเครื่องอยู่ในรถ เพราะว่าไปสอย VVL มาแล้วใช่บ๊อ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้