มีใครเป็นเหมือนผมไหมคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย M_Raciness, 1 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    มีใครรู้สึกเหมือนผมไม ตั้งแต่หน้า RCWEB เราเปลี่ยนเนี่ย

โหลดช้ามากๆๆๆๆ จนม่ายอยากจะเล่นแล้วอะคับ

หรือว่าเน็ตบ้านผมช้า ผมเลยเป็นคนเดียว

:cry::cry::cry::cry:

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ช้าเช่นกันครับ

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ของผมเร็วกว่าเดิมงะครับ

4. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    ผมก้อรู้สึกว่าช้าลงนะ...

5. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ผมรู้สึกว่าช้าลงครับ

6. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ช้าลงเหมือนกัน

7. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    ช้าด้วย !

8. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    มาลองอีกที มันก้อเร็วกว่าเดิมอ่าครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองเล่นตอน ช่วงพีคๆ อีกที

9. เร็วกว่านะครับ โดยเฉพาะ กระทู้ที่มีรูปเยอะๆ เพราะว่ามันไม่โชว์รูปแร้ว อยากดูรูปไหนก็ต้อง คลิกเปิดเอา

ไม่รู้เข้าใจถูกป่าวนะ

แต่หน้าตา นี่ได้ใจจริงๆ ดู racing มั่กๆ

10. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    หน้าตาดีครับ หล่อขึ้นอีกแล้ว แต่รูปมันต้อง คลิก เปิดดูอันนี้ส่วนตัวไม่ชอบเลย เพราะกว่าจะมาแต่ละหน้าก็รอนานอยู่แล้วอ่ะครับ

11. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    กลางวันผมช้ามากกลางคืนเท่าเดิมอาจจะยังปรับปรุงไมเรียบร้อยมั้งคับลองให้สมบูณอีกสักพักกระมัง

12. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    โหลดช้ากว่าเดิมเหมือนกันค่ะ

13. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ของก็ช้ากว่าเดิมครับ

---------- Post added at 22:04:34 ---------- Previous post was at 22:04:02 ----------

ของผมก็ช้ากว่าเดิมครับ

14. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ช้ากว่าเดิม เยอะเลยครับ

15. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    หน้าตาเว็ปสวยขึ้น แต่ม่ายชอบตรงเรื่องรูปนี่แหละ

มันต้องไปคลิกดูทีละรูปอะคับ และกว่าจะโหลดแต่ละรูป อิอิ แทบหลับ

ฝากไว้ด้วยนะค้าบบบบบ

16. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ช่วงตอนกลางวันเช้าไม่ได้เลยครับ

17. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    รูปแบบสวยทันสมัย แต่ไม่ชอบตรงเรื่องรูปนี่แหละ
    ตอนกลางวันช้าเหมือนเดิม

18. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    เรื่อง รูปเหมือนกันคับ แบบเดิมเจ๋งกว่าขอบคุนคับ

19. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ส่วนตัวชอบนะครับ......เร็วดี.....เนต 3 M ของ True

20. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ช้ากว่าเดิมเยอะคับ

21. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ลองใช้ FIREFOX เล่นสิครับ ผมว่าเร็วดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้