ขับกระบะอยากเข้ากลุ่มพี่คับ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย ตูนMTC, 30 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตูนMTC

ตูนMTC Guest

0
    0
    0
    อยากสมัครอยู่กลุ่มเดียวกับพวกพี่ได้ไหมคับ

ขับford ranger 4ประตูอะคับ เคยไปเล่นที่BRC แล้วอะคับ

ตอนนั้นยังเครื่องเดิมอยู่คับ ตอนนี้วาง2JZ-GTE M/T

เฟืองท้ายสกายลายเต็ดcusco แล้วคับ

เล่นจิมคาน่าอยู่อะคับ เห็นพวกพี่เล่นดริฟกันมันดี

ก็เลยอยากลองเล่นดูคับ ถ้าพวกพี่ไปเล่นที่ไหนวานโทรมาบอกผมด้วยได้

ไหมคับ 04-1459454 ตูนคับ ขอบคุนคับ

2. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    มาได้เลยครับร้าน YES อยู่ถ.กะเสท-นวมินทร์ตัดใหม่นะครับ อยู่ทัดมาจากร้านก็อดช่านะครับ
    ยังไงก็ลองๆๆมาดูได้นะครับบบอิอิ

3. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ผมว่านะครับ เข้ามาดูในบอร์ดนี้เรื่อยๆก็ได้นะครับ เค้านัดกันแทบทุกอาทิตย์หละ

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    เค้า บ้า กันทุกอาทิตย์ครับ ,,

5. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    ถูกต้องนะครับบบบบบบบบบบบบบบบ
    บ้ากันมันทุกอาทิตย์เลยยยยยยยยยยย
    เมื่อไรจะมิทติงละเนียรออยู่นะ

6. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    - - ไม่เอา รอไอซ์ ก่ะพี่โนช ได้รถก่อนค่อย มีท งิงิ

NocH ถูกใจสิ่งนี้
  7. NocH

298
    3
    0
    ดีมากน้องไอซ์ เหอๆๆๆๆๆๆๆ:D :D :D :D

aRmidamaru ถูกใจสิ่งนี้
  8. aRmidamaru

197
    2
    0

พวกเดียวกาน><:p

9. P <-> A <-> T

P <-> A <-> T New Member Member

39
    2
    0
    ว่าแต่ รถ พี่โนช กะ น้องไอซ์ เป็นยังไงกันบ้างอะ คืบหน้ากันไปถึงไหนแล้วอะ

10. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    ใช่ๆๆอยากดูรถพี่ไอส์ชาร์บละลายอีก(ล้อเล่นนะ)อยากเจอพี่โน้ตด้วยอะ

11. NocH

298
    3
    0
    น้องปั๊มอะ เรียกชื่อพี่ ผิดอีกทีเดียว พี่จะจับตีกดเลยนะ :p ล้อเล่น ชื่อพี่สะกด โนช นะครับ

12. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    อะหรอขอโทดทีครับพี่โนชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชช
    โนช
    โนช
    โนช
    แอบหัดสะกดอยู่อะ
    โนช
    โนช
    โนช

13. NocH

298
    3
    0
    อะนะ

14. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    หูยยยยย มาเลยกะบะ โหหหยยย แรงมาก~!! ยินดีต้อนรับ

15. NocH

298
    3
    0
    เครื่องเดียวกับ กบน้อย(SUPRA) ของป๋มเลย หุ หุ มาเลย

16. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ยินดีต้อนรับน่ะครับ

17. aRmidamaru

197
    2
    0

กบน้อย ราคาไม่น้อย :mad:

รถไอซ์รอเครื่องเย้ๆ

18. NocH

298
    3
    0
    หา SR ตัวไหนเหรอ

19. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ใครมาก็ได้ขอแค่มีขนมมาเซ่นไหว้ฉันก็พอ อิ อิ

20. Thep Twenty

Thep Twenty New Member Member

50
    0
    0
    อยากเห็นเต็ทเจ๋งๆอ่ะคับ วันไหนไปที่ yes ผมจะตามไปนั่งนะครับ ชอบกระบะ อิอิ

21. aRmidamaru

197
    2
    0

ดำเรียบคร้าบบบบบบบ:D

22. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ถ้านั่งบนกระบะระหว่างดริฟ อารมณ์มันคงจะคนละแบบกับนั่งในรถม้ะน้ออ

23. NocH

298
    3
    0
    หาได้ยังงงงงงงงงง

24. ตูนMTC

ตูนMTC Guest

0
    0
    0
    -

-ขอบคูนคับพี่ๆเด๋วถ้ารถเสร็จจะเข้าไปหาพวกพี่ๆ

นะคับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

--

25. aRmidamaru

197
    2
    0

หาได้แต่ ฝาแดง แงวๆ

26. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    v^v อะอะ เยอะขึ้นเรื่อยๆแล้ว

27. Genoxide

501
    8
    0
    . ลุยยๆ !!

28. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    ยังไงก้อลองมารายงานตัว วันที่ 21 ก่อนก้อได้ค๊า

29. minitruck club junior041

minitruck club junior041 New Member Member

2
    1
    0
    พี่คับพอดีรถผมพังเมื่อคืนคาทีน เลยที่สาย1 เมื่อเช้าไห้ช่างเปิดฝาสูบดู สูบ5กะจาย วาลว์ขาด
    สงสัยตอนประกอบลืมน๊อต ตัวเมียเบอร์10ไว้ในหัวสูบ แต่ทนอยู่มาได้ตั้ง1เดือน
    คงต้องจอดอยู่อู่อีกนานเปลี่ยนโบลูกใหม่ด้วย โบเก่าไม่ค่อยดีแล้ว

30. Genoxide

501
    8
    0
    โอ้ย เสียใจด้วยนะครับ ,, รีบๆ เสร็ดไวๆ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้