รถติดแก๊ส จอดรถตากแดดทุกวันมีผลมั้ย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 4 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมต้องจอดรถตากแดดทุกวัน แต่เผอิญอยากจะติดแก๊สแล้ว แต่มันจะมีผลต่อการจอดรถตากแดดหรือป่าวครับ

1. acer3608

acer3608 New Member Member

88
    4
    0
    ของผมจอดตากแดด ตากฝน ตากลม ทั้งตอนมาทำงานและที่พักครับ จาสองปีแล้วครับเรื่องแก้สไม่น่ามีอะไรครับ แต่เรื่องรถนี่แหละครับ ...โทรม

2. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ไม่มีครับ ของผมจอกตากแดดทุกวันเลย

3. lowa_ponpon

lowa_ponpon New Member Member

223
    0
    0
    เรื่องแก๊สไม่น่ามีปัญหาคับ.....
    แต่ปัญหารถโทรม...มีแน่นอนครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ของผมตากทุกวันสามปีแล้วครับยังไม่เจอปัญหาอะไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้