ศุกร์ 5 มีนา รวมพลคนขับสี่ ชลบุรีจ้า

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 3 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38

มาเจอกันหน่อยนะ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มีเรื่องหนุกๆมันๆ คุยกัน เเละมีกิจกกรมให้ทำกันครับ

มาเเล้วเดี่ยวบอกนะ ว่าจะทำไรกัน

6 โมงเย็น เจอกาน ร้านเศษประการัง ( ก่อนนะ) ครบเเล้วค่อย ขยับๆไป......นะ

เเล้วเจอกัน

ปล. เพื่อนทาง กทม ว่างมาเเจมด้วยได้นะ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใครสนใจกิจกรรมดีๆ บรรยากาศดีๆที่พี่ต่ายจะพาไปชม
    กริ๊งกร๊างหาพี่ต่ายได้เลยครับ

อ็อดดี้ นักเรียนปิดเทอมแล้ว ว่างอ่ะยัง...

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ชาวชลบุรีรวมพลกันทุกอาทิตย์เลย ฝั่งกรุงเทพเงียบเหงาเหลือเกิน
    แต่อาทิตย์ไม่ว่างอยู่ดี ^- -^

4. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0

อยากไปเหมือนกันแต่ยังไม่ว่างเลย

5. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    อยากไปๆๆ แต่ตอนนี้อยู่ แม่สาย กลับวันอาทิตย์ ที่ 7 มีนา ครับ อากาศตอนกลางคืนที่นี่ ไม่ร้อนอย่างไม่น่าเชื่อ 20-22 องศา จะเริ่มร้อนตอนใกล้เที่ยง อยากให้อากาศเป็นอย่างนี้ทั่วประเทศ จัง

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ่ายรูปมาฝากซักหน่อยครับพี่โอ๋
    ผมไม่เวลาเดินทางไกล ดูรูปซักหน่อยก็ยังดี

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:50:58 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:50:43 ----------

ถ่ายรูปมาฝากซักหน่อยครับพี่โอ๋
    ผมไม่เวลาเดินทางไกล ดูรูปซักหน่อยก็ยังดี

7. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    โอเคครับพี่ต่ายพรุ่งนี้เจอกันครับ แล้วร้านเศษปะการังอยู่ตรงไหนอ่ะครับ

8. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ร้านเศษประการัง อยู่ใกล้ๆ ร้านประการังเเหละครับ ตรงวงเวียนเเหลมเเท่น จะมีร้านอาหารที่เป็นซุ้ม COKE ครับ รอที่นั่นกันก่อน เเล้วไปต่อที่ไหนว่ากันครับ เพราะต้องรอเพื่อนๆจากกรุงเทพมาด้วยครับ

งานี้มีอะไรหนุกๆให้ทางเพื่อนช่วยเหลือกันด้วยครับ เป็นงานบันเทิงที่สนุกครับ ไว้ใครมาเดี๋ยวรู้ครับ

ใครว่างๆมาเจอมาเเจมกันนะ

9. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ทิ้งประเด็น ให้น่าไปอีกแล้ว 55..

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ประเด็นพี่ต่ายน่าไปมากเลยครับ.....แต่พี่เล่นนัดวันศุกร์..... ไอ้เราดันว่างวันเสาร์ .....

11. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เวอร์ชั่นใหม่ ผมลงรูปไม่เป็น ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้