รบกวนหาที่จูนกล่อง แม๊กกาไฟร์ ....หน่อยคับ..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย lording1, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    หาที่จูน...กล่องแม๊กกาไฟร์ จูนดีๆ ราคาไม่แพงมาก....แถวหนองแขม มีร้านไหน บ้างคับ

..รบกวนท่านที่ใช้กล่องนี้อยู่ แนะนำด้วยนะคับ.......ใส่ turbo td05 กับ vigo2.5 แล้วลองขับ

ต้นๆดูวอดๆ ..ท่าจะแย่กว่าโบ เดิมอีก วิ่งเพิ่มนิดหน่อยช่วงรอบกลางๆ......

2. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มีคนเล่น แม๊กกาไฟร์ อยู่เด๋วรอแปปนะคับคงจะมาตอบอ่ะ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
  4. รอชมด้วย

5. จูนแล้วน่าจะดีขึ้น

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อัพให้คับผม รอผู้รู้นะคับ

7. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ท่าจะแย่แบบผมเลยคับ ของผมก็ TD05H กล่อง MEGAFIRE เหมือนกัน ต้นหาย แต่ได้ปลาย

ติดต่อคนนำเข้าที่เป็นมือจูนโดยตรงเลยคับ เบอร์ตามนี้เลยคับ 081-9331614 พี่หมู

บริษัทอยู่ที่ ถนนพระราม 2 เยื้องๆกับเซ็นทรัลพระราม 2 ซอย อนามัยงามเจริญ ปากซอยมีศูนย์ ฟอร์ด อยู่

ตอนนี้ผมได้ให้ทางนั้นเค้าแก้ไขให้ โดย ต้องเปลี่ยนโข่งหลังสูตร แล้วก็ต้องกับไปใช้เขาเฮดเดอร์เป็นของเดิม

แล้วอินเตอร์ต้องใส่เล็กๆ ของเดิมด้วยยิ่งดี วันอาทิตย์นี้ผมก้จะเข้าไปเช็คระบบอยู่เพราะตอนนี้ต้นมาจี๊ดมากๆ แต่ปลาย ได้ 140 เอง

แถมกดเท่าไหรก็ไม่มีควันออกมาให้เห็นซักนิด อย่างกับเครื่องเบนซินอ่า

8. มาแล้วๆ คนเล่นเมก้าฟาย

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ไม่มีกล่องมาช่วยดัน

10. จิงเหรอพี่มุ่ย แล้วไมวิ่งดีจังวันมิทติ้งอ่ะ

11. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    มาเก็บข้อมูล

12. ต้องจาดได้แล้วพี่

13. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    แรงๆๆๆ

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    กล่องเก่าถอดทิ้งไปแล้วครับเสี่ย รอกล่องใหม่ อิอิ

จาดแน่โอ๋

15. เข้ามาอ่าน

16. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....ขอบคุณทุกๆท่านที่แนะนำคับ....เดี่ยวต้องลอง ติดต่อจูนใหม่ดู.......ไม่ไหว ต้นหาย พอควร......วอดๆ..ถึงจะออกได้......

.....

17. tanusmay

394
    1
    0
    เอาใจช่วยคับ

18. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สู้ สู้ อิอิ

19. ป่านนี้คงได้จูนแล้วมั้ง

20. tanusmay

394
    1
    0
    วันนี้ผมก็พึ่งไปจูนมา วิ่งเยี่ยมเลย แถมไม่มีควันด้วย แคมรี่ 2.4 หนีผมไม่ออก . . . อิอิ มันส์ๆ

แต่ว่าต้นเดือนหน้าจะเอากล่องไปให้เค้าปรับปรุงใหม่เพราะของเดิมมันหลายปีแล้ว

แรงแบบไร้ควัน

21. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ ให้ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้