สวัสดีครับพี่ๆที่เคารพ อยากตามหา r30 ทะเบียน 9544 รถคันเก่าผมครับ ( ได้ข่าวว่างามระเบิด )

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย DH@TEELEX, 5 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    พี่ๆที่เคารพ มีใครมีภาพรถคันเก่าผมบ้างไม๊ครับ ได้ข่าวว่าตอนนี้สวยระเบิดเอามากๆ ผมก็อดใจไม่ไหวที่จะขอชมหน่อยอะครับ หวังว่าพี่ต้นเจ้าของรถคงไม่ว่ากันนะครับ อิอิ พูดเองเออเอง ยังไงถ้าเป็นไปได้วานรบกวนขอรายละเอียดกับค่าบำรุงรักษาหน่อยได้ไม๊ครับ ไม่ได้ไม่เป็นไร แต่ถ้าได้ก็จะขอบพระคุณมากๆนะครับ

2. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    พี่ต้นใช้อยู่ทำสีใหม่เนียนดี
    สายไฟวายริ่งใหม่โดยบอมบ์ r30 อิๆ เก็บสายเนียนเลย เห็นบอกว่าจะขายอยู่นะ

3. DH@TEELEX

371
    3
    0
    สัวสดีครับพี่บอม เป็นยังไงบ้างครับพี่ สบายดีกันนะครับทุกๆคนด้วย จริงดิครับจะขายหรอครับได้ข่าวว่ารักมากๆจะขายไปเล่นอะไรหรอครับ และขายเท่าไหร่ พี่พอจะมีรูปสวยๆแบ่งกันชมไม๊ครับ

4. ต้นที่อยู่บางแสนที่วินพึ่งเจออ่ะเหรอ

5. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    ไคมีรูปช่วยโพสหน่อยครับ ปุ้ยอยากเหง 555+

6. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบพระคุณครับ ไอ้สราด ฮาฮาฮา

7. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    กรูมีหวะ...แต่ไม่กี่รูป นานพอสมควรและ
    มีทติ้งแหลมแท่นครั้งที่ 2 หรือใงนี่แหละ

เอาไปดูเอาละกัน สภาพไม่ต่างกันมากเท่าไหร่

8. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่หล่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้