งานแต่ง น้าชายอยุธยาครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย tle141_jz, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    mail จาก ชายอยุธยา แห่งหน้าแหลมคลับ
    ขอเรียนเชิญแขกผู้มีเกริยติทุกท่าน ร่วมงานวิวาห์ของกระผม
    วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้แล้วนะครับ 14 มีนาคม ว่างกันมั้ย ขอเชิญมาร่วมงานด้วยทุกคนเลย
    เคลื่อนขบวนขันหมากตอน 7 โมงเช้า หลั่งนำสังข์ตอน 9 โมงเช้า เลี้ยงเพลพระสงฆ์ตอน 11 โมง
    ทานเลี้ยงตอนเที่ยงครับ
    ขอโทษด้วยที่ไม่ได้เชิญด้วยตัวเองนะขอรับ
    งานแต่ง แต่งที่นครปฐมนะครับ
    เรื่องแผนที่เดี๋ยวลงให้นะครับลงไม่ได้

2. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ท่านใดที่จะไปรบกวนลงชื่อด้วยนะค่ะเพราะว่าจะสรุปยอดส่งให้พี่ชายนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มีนาคม 2010
  3. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    up up ค่ะ

รบกวนลงชื่อด้วยนะค่ะ

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอแสดงความยินดีกันน้าชายด้วยครับ ขอโทษที่ไม่ได้ไปติดไหว้ที่สระบุรีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้