หาโช๊ค

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย NALAM SALAYA SOI 15, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NALAM SALAYA SOI 15

NALAM SALAYA SOI 15 New Member Member

2
    0
    0
    หาโชคซิ่งใส่หน้าแหลมคับ
    โช๊คคู่หน้าคับ
    พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับ
    ถ้าคัยมีโช๊คขายสักคู่ก็ดีนะคับ เอาแบบใส่หน้าแหลมได้เลยอะคาบ
    ขอบคุงมากคับ:cry:

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ใครมีขายก็ช่วยๆกันครับ

3. มีอยู่คู่นึงครับแต่ไม่รู้ว่าซิ่งพอหรือป่าว? ซื้อมาแล้วกะลังหาทางใส่อยู่ เห็นน้าเจ บอกว่าช็อคอัพคู่หน้าของหน้าแหลมมันเปลี่ยนไส้ได้ แต่ยัง งงอยู่ว่ามันเปลี่ยนยังไงหว่า? แล้วเบ้ารองสปริงจะทำยังไง?

4. CaSaNoVa_VoR

CaSaNoVa_VoR New Member Member

10
    0
    0
    ขายเท่าไรครับ รั่ว ซึม แกนมีตามดป่าวครับ

5. san_chiro

san_chiro New Member Member

36
    0
    0
    เอาซิ่งแบบใหนหล่ะครับ ถ้าแบบเดิมๆ ผมเจดเห็นมีใครโพสอยู่เวปข้างบ้านหนี่หล่ะ โช็คหน้าแหลม + สปริงโหลด ราคาก็ 1500 เอง อยู่แถวติวานนท์ ลองค้นหาดูตามเวปนะครับ

ไม่รั่วครับ คู่ละ2,000 บาท มีคู่เดียวนี่ละครับ มาดูของได้แถว รพ.ภูมิพลฯ ,ตลาดวงศกร, หรือมามิตติ้งก็ได้ครับ
    ขายแล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้