nv van ยางหุ้มเพลาขับขาด ใส่ของรุ่นไหนแทนได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 26 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ของเดิมมีแค่สามชั้น แต่เห็นของ civic fd กับ toyota รุ่นปัจจุบัน มีตั้งห้าชั้น เลยอยากรู้ว่าเบ้าของตัวยางมันเท่ากับของ nv van ไหมจะได้จัดมาลองบ้าง

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ของเดิมมันก็ทนดีนะครับ (ของแท้)

เดี๋ยวรอคนเคยใส่ของรุ่นอื่นมาตอบครับ...:eek:

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    สงสัยต้องลองเทียบดูอ่ะครับ

ผมว่าเน้นเปลี่ยนของแท้ หรือของเทียมเกรด A ก็ทนนะครับ

5. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    ผมก็เปลี่ยน เทียม เกรดA ครับ...เหมือนกันครับ..

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ถามช่างมา อิอิ
    เค้าว่าทน>>>ยางกันฝุ่นเพลา SEIKEN JAPAN

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แท้เดิมดีกว่าครับ

8. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ของแท้ก็มี ของเทียบก็มี ตรงรุ่น จะหาของยี่ห้ออื่นให้วุ่นวายทำมาย

9. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    จัดไป.....ครับ

10. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    ขาดเหมือนกันครับ
    ยังเหลืออะไรไม่พังบ้างนิรถเรา

11. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ยังไงก็รีบเปลี่ยน+อัดจารบีนะครับ ช่วงนี้หน้าฝนด้วย:eek:

12. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    มันน่าจะมีวัสดุอื่นที่ทนกว่ายางของแท้ เป็นของแต่งก็ได้ ผมก็อยากใส่อยู่ เพราะเบื่อปัญหานี้เหมือนกัน ใครเคยใส่แนะนำหนอยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้