ขอบคุณพี่บี Motor track มากครับ / มอบ DVD MT Magazine มาให้แจกพรุ่งนี้อีกชุดใหญ่

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 19 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมไปรับมาเรียบร้อย
    ใครไปสนามรอรับได้เลยครับพรุ่งนี้
    แจกฟรีครับ :cool:

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อิ อิ

3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    มะได้ไป อยากได้งะ ถ้าเหลือจากสนามผมขอชุดนึงนะพี่โอ๋

4. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ผมซื้อทุกแผ่นครับบบบ

คราวนี้ขอฟรีมั่ง อิอิ

5. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ไม่ได้ไปเหมือนกันถ้ามีเหลือฝากโอ๋เก็บไว้ให้บ้างน๊ะ

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ขอบคุณค้าบบ รางวัล เพียบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้