พังแล้วครับ พี่น้อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BNV, 15 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BNV

BNV Member Member

81
    1
    8
    เครื่องผมพังแล้วครับ วาวล์รั่วครับ :cry: เดินเบาไม่ค่อยได้
    ถึงว่าวันนั้นโดนพีเมี่ยร่าสีขาวสวน555 จริงพังตั้งแต่มิตติ้งนอกรอบอเวนนิวแต่ฝืนขับ ปีใหม่ไปโคราชอีกจนปัจจุบันยังไม่ซ่อมเลย
    เพื่อนๆพี่ๆแน่นำหน่อยครับ ซ่อมหรือว่างดี งบเท่าไรเครื่องอะไร ปล.งบน้อยจัง

2. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ลงใหม่ดีกว่าบี

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ถ้าแค่วาวล์รั่วจริงๆ บดวาวล์ใหม่ก็ใช้ได้ครับน้องบี:)

4. GODFIER

675
    0
    0
    ผมยุลงเครื่องใหม่อย่างเดียวเลยครับพี่เป้ อิอิอิอิอิอิ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    จะได้แรงๆกันทั้งคลับเลยว่างั้น อิๆ :)

6. อย่างที่พี่เป้บอกอ่ะ หลักพันคงไม่เกินหมื่นที่เคยทำมานะ ถ้าแค่วาวรั่วนะ แต่ถ้ายุส่ง ก้อวาง sr โลด อะไหล่เก่าแยกขาย เผลอๆ เกือบได้เครื่องใหม่ฟรี

7. GODFIER

675
    0
    0
    นั่นสิครับพี่เล็ก น่าสนป่าวหละบี อิอิอิ

8. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    ถ้างบเยอะ SR ถ้างบน้อยซ่อมครับ........

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    วางใหม่เลยคับน้องบี
    ตามป๋าโต้งอีก1เสียง555

10. BNV

81
    1
    8
    สรุปว่างครับแต่ว่าง ga 15 เองครับ ชนเกียร์เดิม ซ่อมผมว่าไม่น่าจะดี เพื่อนขับ ซันนี่ 2 คัน เครื่องตัวเดียวกัน ขับไม่โหดเกียรืออโต้ ซ่อมไม่จบทั้งคู่ครับ สรุป ซ่อมไปเสียฟรีว่างใหม่ทั้งคู่ครับ ผมเลยคิดว่าผมขับหนักมาก คิดว่า ว่างใหม่น่าจะดีกว่า เด่วจะเสียเงินสองรอบครับ
    ขอบคุณ พี่ๆแนะนำนะครับ

11. GODFIER

675
    0
    0
    รอชม ว่าจะไปซัดกับมาร์ทดำได้ป่าว อิอิอิอิ

12. เค้าแค่ 1200 เอาไว้ขับจ่ายตลาด...
    ปล.แล้วไปโดน GA15 มากี่ตังค์อ่ะบี

13. BNV

81
    1
    8
    ไม่รู้เค้าว่า 22000 พร้อมเกียร์A/T แต่บีไม่เอาเกียร์ ไม่รู้จะเท่าไร

14. GODFIER

675
    0
    0
    ตลาดไหนเอ่ย อิอิอิอิอิ

15. เอื๊อก....ราคาเดียวกะSR20DE เลย...อ่ะ ราคานี้เสียดาย น่าเล่น GA16DE VCT ฝาดำอ่ะ

16. BNV

81
    1
    8
    ให้อู่เค้าหาอะ ขี้เกียจครับคงบวกไปแล้วละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้