RT81 ใส่มาลับพาวเวอร์ได้มั้ยครับ!!??

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย adenaline, 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adenaline

adenaline New Member Member

44
    0
    0
    RT81 ใส่มาลัยพาวเวอร์ได้มั้ยครับ... ถ้าทำงบประมาณกี่บาท รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถ้าจะหาตรงรุ่นคงยากแล้วครับ แปลงสถานเดียว เอาของรุ่นอื่นที่รูน๊อตใกล้เคียงกันมาใส่ ราคารวมทั้งหมดก็น่าจะประมาณ 5-6 พันครับ

3. adenaline

44
    0
    0
    ขอบคุณมากครับท่านพี่กอล์ฟ ...แพงเอาเรื่องอยู่เหมือนกันนะครับ งั้นเดียวสาวเดิมๆไปก่อน :D

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ที่จะแพงก็ค่าของอ่ะครับ ค่าแรงมันน่าจะสักพันกว่าบาทนี่แหละ น้าเหลิมเคยทำให้เอ๊กซ์ไปแล้วคันนึง

5. adenaline

44
    0
    0
    รบกวนเช็ค PM ด้วยครับพี่กอล์ฟ ผมส่งรูปไปให้ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้