สอบถามอาการช่วงล่างหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย earth_ek96, 25 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    คืออาการเวลาขับมาเลื่อยๆแล้วเรากดคันแรงแล้วช่วงล่างสั่น
    รู้สึกถึงในห้องโดยสารเลยไม่ทราบเป็นที่อะไรครับ
    หรือว่าเป็นที่หัวเพลาหลวมครับ ช่วงล่างส่วนอื่นทำมาหมดแล้วครับ
    แล้วถ้าเป็นที่หัวเพลาเปลี่ยนทั้เส้นหรือเฉพาะหัวดีครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ
    ควรเปลี่ยนซ้ายขวาเลยหรือปล่าวครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    น่าจะเพลา

มันจะสั่นอยู่ช่วงสั้นๆ แล้ว อาการจะหายไป

เปลี่ยน ยกเส้น เชียงกง สองเส้น ~ 2500

แคมเดี่ยวนะ

3. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอบคุณครับไปเปลี่ยนมาแล้วครับทั้งสองเส้นเงียบนิ่งกริบ
    ของเก่าหลวมครับและยางหุ่มตัวในมีขาดเล็กน้อยแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้