คันนี้ยี่ห้ออะไรคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย EZU, 6 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    เจอในซีรี่ส์เกาหลีอ่ะคับแทบจะทุกเรื่อง
    เหมือนออดี้ แต่สังเกตุตรงตราที่กระจังหน้า
    รถออดี้ปกติทั่วไปจะ 4วงโปร่งๆๆ แต่ในหนังจะทึบตรง2วงกลาง
    เหมือนในรูปอ่ะคับ

ปล รูปผมเอาออดี้ของบ้านเรามาตกแต่งให้เหมือนในหนังด้วย program paintคับ

2. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะแต่แนวๆออดี๊เลย
    ..
    แต่เสื้อแดงข้างๆโลโก้ เฟอร์รารี่ป่าวครับ

3. EZU

355
    4
    0
    ใช่คับโลโก้เฟอร์รารี่ ผมยืมรูปมาจากการทดสอบ shell V- power Gasohol95 อ่ะคับ

4. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    มันก็ audi แหละครับ
    แต่ในเกาหลีมันจะต้องเซ็นเซอร์แบรน ไม่งั้นมันจะกลายเป็นโฆษณาให้สินค้าน่ะครับ
    เกมโชว์เกาหลี นักแสดงใส่เสื้อยืดมีตรายี่ห้อ มันยังเอาเทปกาวแปะกันซ๊ะอย่างนั้นเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2010
  5. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ออดี้ ชัวครับ

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
  7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    อ๋ออออดิ๊

8. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    อาววววววววดิ

9. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ยืนยันอีกเสียง

10. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    เกาหลีผมว่าเค้าจะค่อนข้างชาตินิยมรุนแรงครับ

ถ้ารถประเทศเค้าเองเต็มที่

ของที่อื่นก็เซนเซอร์ไป

เลยเจริญเร็วมั้งเกี่ยวกับที่ถามป่าวหว่า

11. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ออดี้ คับ

12. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    ออดี้ต้องผมแดง

13. EZU

355
    4
    0
    อ๋อ.... ที่แท้ก็ออดี้โดนเซ็นเซอร์ยี่ห้อนี่เอง ตามที่เพื่อนๆตอบในกระทู้
    ไอผมก็งงว่ามันยี่ห้ออะไรหว่าเพราะดูยังไงๆมันก็ออดี้นี่เอง
    นึกว่าพี่กิมจิ๊แกจะเปลี่ยนยี่ห้อ เหมือนที่เอาเบนซ์มาทำใหม่แล้วให้ชื่อว่าซันยองอ่ะคับ นึกว่าเทือกๆนั้น

14. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  15. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    อิอิ

มุกนี้เด็กรุ่นใหม่ไม่รู้จักน๊าาาาาาาาาา

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:15:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:14:45 ----------

อิอิ

มุกนี้เด็กรุ่นใหม่ไม่รู้จักน๊าาาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้