Meeting เก็บตก สำหรับชาวฝั่งธนฯ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย mizutar1979, 23 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    เนื่องด้วยวันเสาร์ที่ 20 มีนาคม ที่ผ่านมา ผมไปร่วม มีตติ้งใหญ่ ที่ร้าน Wash Gang ไม่ได้ ทางคุณฮิมได้แจ้งว่า พอเหลือ ที่จอดรถ ให้เราชาว นีออน อีก สักประมาณ 8 คัน เพราะฉะนั้น จะสอบถาม พี่น้อง นีออน ฝั่งธน ว่ามีใคร
    อยากไปร่วม งาน Bangkok Motor Show ที่จะจัดขึ้นใน เดือนหน้า หรือเปล่า ถ้าเราชาว นีออน คลับถูก เชิญ ให้ไปโชว์ตัว ในวันสุดท้าย ของงาน นะครับ วันที่ 6 เมษายน โดยผู้ที่ไป จะได้รับ สติ๊กเกอร์เข้างาน บัตรรับประทานมูลค่า 100 บาท และ เบียร์ฟรี อีก ครับ ขอให้ลงชื่อ กับผมภายในวันศุกร์นี้นะครับ ถ้าว่าง ก็ขอนัดเจอวันศุกร์นี้ เลยแล้วกัน
    เสื้อยังพอมี นะครับ สั่งกันได้ เหลืออีก ประมาณ 7-8 ครับ น่าจะพอดี กับจำนวนคันที่จะไป กัน

ถ้าเป็นไปได้ อยากนัดเจอ โรงลาภ ยโส ของพี่หม่ำ แกครับ ติด กับ เดอะมอลล์ บางแค เลย
    มีอะไร ก็โทรเข้า เบอร์นี้ เหมือนเดิมครับ 081-2490777 หน่องครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2010
  2. ecxmax

ecxmax Member Member

61
    0
    6
    จัดไป

ไปด้วย 2 คันครับ ผมกับพี่ปุ้ย
    ขอแบบมีเครื่องดื่มด้วยนะครับ จะได้คุยกันยาวๆ

3. narian

narian New Member Member

99
    0
    0
    น่าไปครับอยากไปเหมือนกัน...แต่ช่วงนี้งานเยอะ ถ้าไปได้หรือยังไงจะโทรไปบอกนะครับคุณหน่อง

4. ecxmax

ecxmax Member Member

61
    0
    6
    สรุปกับพี่หน่องแล้วครับ
    วันที่ 26/03 ที่ร้าน โรงลาภ ยโส เวลา 19:00 น.
    ใครอยู่ใกล้ๆ ตามไปได้นะครับ

5. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    จัดอีกรอบ ก่อนถึงวันงาน เสาร์นี้ 3 เมษายน ขอนัดเจอกันหน่อย ก่อน โชว์ตัววันจริง 6 เมษายน
    เสาร์นี้ นัดเจอ ที่ โลตัส บางแค นะครับ สถานที่ ใหญ่ ดี เวลาดี เวลา 15.00น มากันเยอะๆ นะครับ
    ขอเชิญ คุณแม็ก , คุณปุ้ย , พี่แป้ง , คุณโม , คุณโชค ,คุณจิตร รบกวนเชิญทุกๆ ท่าน ที่อยู่ละแวก เดียวกันมาเจอกันหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

6. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    วันเสาร์ ทำงาน เลิก 5 โมง แต่จะหาโอกาสไปเจอกัน วันนั้นเสียดายไม่ได้ยินเสียงโทรศัพท์คุณหน่อง ไม่งั้นตามไปแล้ว แต่ถ้าเป็นไปได้ เป็นวันที่ 4 จะดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้