ถามความเห็นครับ ....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bankcs19, 24 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankcs19

bankcs19 New Member Member

11
    0
    0
    ek lev ถ้าลิ้นหน้า type-r แต่ใส่ติ่งหลัง mugen นี่จะดูแปลกๆไหมครับ ? หรือควรจะใส่ให้มันตรงๆกันไป - -

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมว่าแล้วแต่ชอบเลยคับ ถ้าชอบแบบนั้น ก้อจัดไปเลยคับ สำหรับผม ใส่ลิ้นหน้าไทร์อาร์ หลังมูเกิ้นไม่แปลกคับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ไม่แปลกครับ ถ้าชอบจัดเลยครับ

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    กันชนหลัง Lev ไม่ใส่เลยก็ดิบดี หรือว่าเป็นลิ้นหลัง Vi-RS ก็เข้าครับ

5. MY LOVE EK

MY LOVE EK New Member Member

28
    0
    0
    แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนครับ ถ้าชอบแบบไหน ก็ใส่แบบที่เราชอบไปเลยครับ

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ก้อแล้วแต่ชอบ ครับ

type R ต่อลิ้น ARC ก้อสวยดีนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2010
  7. bankcs19

bankcs19 New Member Member

11
    0
    0
    arc นั่นหาซื้อที่ไหนหรอครับ งามมากๆ

8. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    สวยดีครับ ลิ้น ARC ...

9. B16B เป็นไงบ้างน้า เหลาให้ฟังหน่อยเด้ ใส่ RG กันทั้งแก๊งค์เลย เบื่อว่ะ 555+

10. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใช้แล้วครับสวยจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้