<NEW> ประกาศซ้อมดริฟBy ท้ายสะบัดวันอาทิตย์ 28/03/10

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย paul-factory, 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paul-factory

paul-factory New Member Member

59
    0
    0
    จะมีการซ้อมขับดริฟในวันอาทิตย์ที่ 28 / 03 / 10 สนามนี้จะมีการจัดลายสนามเป็นขนาดเล็ก
    ต้องการใช้ทักษะในการบังคับรถให้มากกว่าการเบ่งพลังกัน
    จึงเชิญชวนผู้สนใจร่วมซ้อมครับ
    ลายละเอียดโทร 0849199753 ปอล

2. Sophia-nfs

Sophia-nfs New Member Member

54
    0
    0
    ที่ไหน&กี่โมงครับ

ขอบคุณครับ

3. paul-factory

paul-factory New Member Member

59
    0
    0
    ที่ Wonder world ครับ เวลาประมาณ 11.00 น ครับ

4. artti

artti New Member Member

16
    0
    0
    น่าไปจังเเต่ drift ไม่เป็นอะคับ เอา 200sx ไปดูได้ไหมคับ

ไม่เเน่ก็ต้องให้พี่ๆสอนหน่อย อิ อิ

อยากลอง drift มั่ง

5. paul-factory

59
    0
    0
    วันนี้สนุกสนากันมากๆ
    รถพังไปหลายคัน
    ทั้งเกียร์แตก
    ลูกหมากขาด
    เครื่องสะดุด
    และอีกหลากหลายปัญหา

ถ้าคนไหนสนใจอาทิตย์หน้ารถวิ่งจะน้อยลงเพราะจะมีคนติดไปแข่งที่ขอนแก่น
    เลยจะมีเวลาช่วยดูให้มากขึ้นครับ
    ถ้าใครว่างอาทิตย์หน้าเจอกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้