ภาพบรรยากาศมิตติ้งปั๊มเอสโซ่ กม.7

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 22 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พอดีมันมืดไปหน่อยนะครับ เดี๋ยวรอดูกล้องคนอื่นอาจจะชัดกว่านี้ :D:D

ปล.ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มามิตติ้งกันนะครับ :)

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    งานนี้พี่กวงเราเอา civic คูเป้สีแดง มาครับ งามโคตรๆ เสียดายไอ้เช็งมาไม่ทันเห็น อิอิ

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ส่วนรถพี่เต้ยมาโหดครับ ถอดเบาะหลังออกหมดเลย นึกว่าใส่โรบาร์มาแล้ว แต่ป่าว ....... เหตุผลเพราะอะไรถามแกเองนะ 55+

4. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รถคุณอัดยังงามเหมือนเดิม อิอิ (ขอบอกว่าภายในสวย สะอาดมากเลย) :D

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    บรรยากาศโดยรวม อิอิ :D:D

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งกันแบบชิวๆ ครับ เสื่อผืน .. เก้าอี้หลายตัว .... แก้วหลายใบ .... เหล้า 1 ขวด .... กับหมอดูดวง 1 คน (ใส่ชุดช่างฮอนด้ามา) 55+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2010
  7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เรื่อยๆ ครับ ก่อนย้ายไปร้านจิ้มจุ่มแถวบ้านพี่เต้ย หมดล่ะครับ :D

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าเสียดาย T_T..

ที่ไปร่วมงานมีตติ้งไม่ทัน ไว้คราวหน้าก็แล้วกันนะครับ รับรองไม่พลาดแน่นอน... ^_^

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พี่เกียร์ ไม่เห็นมีรูปรถโฟวิวไต่ฟุตบาท เลยอ่ะ

น้อยใจว่ะ ถึงจะขับโฟวิว แต่ใจก็ RT CLUB นะพี่

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่าน้อยใจไป ..... พอดีกล้องมันถ่ายไม่ชัดแล้วมันไปจอดอยู่ตรงมืดด้วยอ่ะ ขอบคุณทุกคนที่รักใน RT club ผมจะไม่ลืมทุกคนเลย

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ขอบคุณช่างภาพด้วยครับ สำหรับภาพถ่าย

และที่ขาดไม่ได้ สมาชิกทุกท่าน ที่มาพร้อมหน้าพร้อมตา กันเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    กล้องยี่ห้อไรฟ่ะเนี๊ยตาเกียร์ ภาพมันไม่ชัดเลยอ่ะ มันเบลอไปหมดเลยอ่ะ ยังกะกล้องย้อนยุคเลย 555+ แต่ก็ขอบคุณนะน้อง

13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    รับทราบครับน้อง แต่ก็มีท้ายรถเอ็งติดอยู่ 1 ภาพนะ Prerunner ซะด้วย :D

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ต้องบอกก่อนนะครับไม่ได้เอากล้องไปเลยเอากล้องมือถือถ่ายไว้อะครับ

:)ภาพมันเลยไม่ค่อยจะชัดซักเท่าไหร่อะครับ..............ว่าแต่เสียดายจริงๆครับที่ไปไม่ทันพี่กวงอะครับ...........อยากได้ Civic คูเป้อย่างแรงอะครับพี่น้องค้าบบบบบบบบบบบ................แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2010
  15. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ต่ออีกนีสนึงครับ

:)มีอีกนิดนึง.............ถ่ายมานิดเดียวเองตอนพี่หินมาก็ไม่ได้ถ่ายไว้อะครับ............เหอะๆๆๆๆๆสงสัยจะเมาฝึ่นอะครับ5555555555555555+:)

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    กล้องมือถือครับท่านพี่ 55+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:49:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:49:20 ----------

คูเป้อย่างงามอ่ะครับ ....

17. ใครแซวผมมิ ทราบครับ ..................

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ช่วยลบภาพ......ของผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

ทั้งคุณเช็งและคุณก๊อฟเลย ขอความกรุณาด้วยครับ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ภาพไหนครับ จะได้จัดการให้ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้