เรือนไมล์

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย polototo, 28 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0

จะแปลงใส่ evo ได้มั้ย

ตัวนี้น่าจะเป็น ของ mivec ck auto

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมว่าแกะเอาเฉพาะ ชุดวัดรอบ กับ ความเร็วมาใส่ของเดิมได้นะ

3. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    น่าจะได้นะคับ ไม่แน่ใจ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใส่ได้ แต่รอบเครื่องจะขึ้นไม่ตรง อาจจะะต้องเอาRคร่อมดร๊อปเอาหลังวงจรไมล์ ทดค่าให้รอบตรงครับ

ผมว่าหาตรงรุ่นใส่น่าจะหล่อกว่าครับ

5. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ขอบคุณมากครับ ยังไงต้องลองดู

ของตรงรุ่นหายากมากมาย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:54:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:53:45 ----------

ขอบคุณมากครับ ยังไงต้องลองดู

ของตรงรุ่นหายากมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้