ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ที่มาร่วมงาน The31st Bangkok Motor Show เมื่อวานนี้ครับ มากันเยอะมากจริงๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 31 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ทาง บจก. กรังปรีอินเตอร์เนชั่นแนล
    ฝากขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ที่มาร่วมงาน The31st Bangkok Motor Show เมื่อวานนี้ครับ มากันเยอะมากจริงๆ
    โดยเฉพาะพี่ต่ายที่พาเพื่อนๆฝั่งชลบุรี นำรถสวยๆมากันเยอะครับ
    พี่โหน่งและน้องกลุ่มชลบุรี 2 คัน ที่มาระเบิดAntilagโชว์ในตอนค่ำ สวยงามประทับใจผู้จัดครับ
    มีคุณกวงได้ออกทีวีด้วย รายการพิเศษช่วงวันหยุดสงกรานต์ครับ
    รถอาจาร์ยอ็อดก็โดนพริตตี้ถ่ายรูปใหญ่ 555...
    รถเพื่อนๆอีกหลายคันก็เป็นดาวเด่นในงานให้คนดูยืนถ่ายรูปคู่รถกันหลายคันครับ

ขอบคุณ บริษัท มิตซูบิชิมอเตอร์ประเทศไทย จำกัด ที่เอื้อเฟื้อ บัตรเข้าชมงานและบัตรทานอาหารว่างครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือสามัคคีกันอย่างดีเยี่ยมครับ :cool:
    ไว้เจอกันใหม่ใน กิจกรรมครั้งหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2010
  2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆเเบบนี้ครับ

เดี่ยวเอารูปมาให้ดูกันครับ

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ขอบคุณครับมากันเยอะๆดีจัง
    ว่าแต่พี่โอ๋บอกว่าถ่ายรูปรถพอเดินไปที่รถเจอช่างถ่ายวีดีโอเล่นเอาผมตื่นกล่องไปเลยครับ

4. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    ขอโทดพวกพี่ๆด้วยนะคับ พอดีผมติดธุระคับ

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    งานดีๆ สาวแจ่มๆ ไม่มีพลาดอยู่แล้ว ขอบคุณคับ

6. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    สวยงามดีครับ กินเบียร์ไปมึนๆขากลับดันเจอด่านอีก เกือบโดนไป:):):)

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไม่เป็นไรครับ ไว้เจอกันอีกงานหน้าครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:04:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:04:12 ----------

ไม่เป็นไรครับ ไว้เจอกันอีกงานหน้าครับ

8. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    บอกให้เจอด่านก็ควักผ้าแดงมาผูก ตำรวจมันไม่กล้ายุ่งหรอกช่วงนี้ อิอิ

9. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    มีระเบิดantilag ด้วยหรือครับ เสียดายจังผมกลับไปซะก่อน แต่งานสนุกมากครับ

10. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    ขอบคุนผู้จัดและพี่ๆทุกคนคร๊าฟผม-*

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอบคุนพี่ๆ ที่จัดงานดีๆ กิจกรรม ดีๆ ครับ :D

แหล่มมากครับ อิ อิ อิ

รถหล่อ ทุกคัน

สาวๆ ก้อ น่ารัก เต็มงาน อิ อิ ไม่พลาดคร๊าบบบ

12. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    อยากไปตั้งแต่ปีก่อน ปีนี้ ก็ยังยุ่ง เหมือนเดิม ไว้เจอกันวันเสาร์ มิตติ้ง โคขุน ครับ

13. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    เสียดายจังต้องรีบกลับก่อน ขอบคุณกับงานดีๆแบบนี้อีกครั้งครับพี่ๆ

14. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับ ........แต่ทำไมตอนกลับรู้สึกตึงๆยังไงไม่รู้ครับ 555

15. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไปแล้วแต่ไม่มีรถจะไปด้วย เลยได้แค่ไปมองๆ

16. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    น่าเสียดายจริงๆคับ สำหรับผมช่วงนี้ไม่ได้อยู่กรุงเทพฯเลย

17. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    ขอบคุนพี่โอ๋ ทุ่มเทสุดดดดเหมือนเดิม พี่ต่ายกับภาพสวยยยยครับ

18. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    ขอโทษด้วยครับ ที่วันนั้นรีบกลับก่อน

ปล.พี่โอ๋นี่ทำงานหนักจริงๆ ยอมรับเลย

19. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    ขอบคุน สำหรับ งานดีๆ ที่ เกิดขึ้น ขอบคุนพี่ โอ๋ นะครับ ได้ ความรู้มากมายเลยที่เดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้