สอบถามเรื่องฝาท้าย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย T@O, 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เหล็กดีดฝาท้าย ที่เป็นเหล็กสีดำ 2 เส้น
    มีวิธีใส่ไหมครับ หรือต้องมีเครื่องมืออะไรพิเศษในการใส่
    ดันซนถอดออก ตอนนี้ต้องเอาร่มค้ำเวลาเปิด:cry:

2. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    เห็นอยู่เหมือนกัน แต่ไม่เคยถอดเลย เคยจะถอดครั้งนึงแต่ไม่ได้ถอด รอผู้รู้ด้วยครับ

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ต้องมีเครื่องมือใส่ครับ มันจะขัดกันเวลาใส่ซึ่งใช้แรงเยอะมากๆๆๆๆ ผมให้รุ่นพี่ที่เป็นนักกล้ามใส่ให้ยังเกือบตาย งัดอยู่ครึ่งวันถึงได้

ไปที่ศูนย์น่าจะดีที่สุดครับ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    แบบนี้เรียกว่า ซน จริงๆด้วย

ไป 0 ด่วน

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมแนะนำไปที่ศูนย์เลยครับ

6. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    เต๋าว่างๆวิ่งมาที่ทำงานผมก็ได้ไอ้พวกบ้าพลังมันเยอะ 555+

ปล.ว่างๆเจาะใส่เสาฮาล์ฟให้ผมหน่อยสิผมกลัวพลาด

7. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เดียวหาวิธีใหม่ ตอนนี้ใช้ร่มค้ำไปก่อน
    เตรีมดอกสว่านตะไบให้พร้อมนะ ถ้าไม่รีบจะเข้าไปทำให้นะ ขอเป็นหลังวันที่ 30 มี.ค. นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้