ประตู B11 ตกครับ มีวิธีซ่อมไหมเอ๋ย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย KAMIKAZE_B11, 1 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KAMIKAZE_B11

KAMIKAZE_B11 New Member Member

38
    7
    0
    รบกวนถามพี่ๆผู้รู้หน่อยน่ะครับ พอดีรถไปกระแทกด้านซ้ายมาแล้วประดูก็รู้สึกว่าตก
    สังเกตุเห็นตอนเปิดประตูสุดพอว่าเหมือนกับมีรอยร้าว บริเวณ บานพับด้านบนปรออกมา (ไม่รู้เป็นสาเหตุไหม)
    รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยตอบหน่อย แล้วมีวิธีซ่อมไหม่ครับ

2. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ตั้งใหม่ได้ครับ..ไขน๊อตไม่กี่ทีเอง

รอวิธีทำล่ะกันคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กรกฎาคม 2010
  3. w2000

w2000 New Member Member

103
    7
    0
    มารอวิธีทำเหมือนกันครับ B14 ประตูตกไปนิดนึง ทำให้ตอนปิด ขอบประตูหน้ามาขบกับขอบประตูหลัง สีกระเทาะเล็กๆแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้