โทโบ 06 20 G กับ RX6 ตัวไหนดีกว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Bank Evo, 2 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    ใส่ 4g63
    ขอบคุนครับผม -*

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
  3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    rx6 มีหลายตัวมาก มีตั้งแต่ รุ่นเด็ก จนไปถึง รุ่นระดับรุ่นใหญ่เลย

ส่วนถ้า street use 06-20G ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน รถไม่มีแคม ตูดเบอร์ 8 แต่ถ้ามีแคม ตูดเบอร์ 10 กำลังดีเลย

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    rx6 มีหลายตัวจัดเลยนะครับ เล็กที่สุดก็ประมาณ06 20G
    อันนึงเป็นลูกปืน อีกอันก็บบูชอยากได้ นิสัยแบบไหนลองคิดดูเอาครับ
    แต่ถ้ามีงบ เป็นผม จะเลือก RX6 isamu

5. antbizkit

antbizkit New Member Member

61
    0
    0
    พี่คับ แล้ว rx6 isamu มันแปลงใบ หรือโข่ง อ่ะพี่ ถึงได้แตกต่างจาก rx6 ธรรมดา มีนต่างกันยังไงคับ

6. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    อ๋อคร๊าฟผมขอบคุนพี่ๆทุกคนนะคร๊าฟ

โอพระเจ้าราคาน่าจะสูงอยู่คร๊าฟ

คิดหนักคร๊าฟ.-

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    isamu มันคือ RX6 รุ่นสูงสุดครับ
    ขนาดใบ ขนาดโข่ง ถ้าเทียบกับตัวอื่นมันใหญ่กว่า
    แต่ใหญ่กว่าเท่าไหร่ ต้องไปเปิดดูสเปกอะครับ อันนี้ผมจำไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้