ตีท่อแบบไหนกันบ้างครับ ช่วยแนะนำน้องใหม่ด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TiGeR SSS, 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TiGeR SSS

TiGeR SSS New Member Member

2
    0
    0
    ตีท่อแบบไหนกันบ้างครับ ช่วยแนะนำน้องใหม่ด้วยครับ

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เครื่องรายอ่ะคับ ดีเซลเบนซิน

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอสเปคเครื่อง

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ ครับ หรือว่าท่อมอไซต์ อิ อิ อิ

5. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    สเป็คเครื่องไม่รู้แต่รถผมแปบตรงแซดๆ รถสเปคเครื่องด้วยคนครับ

6. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ถ้าดีเซล รถผมก็ เดินใหม่ตั้งแต่ตูดโบเลย 2.5 ลงหน้าเพลาครับ ดังโครตๆๆ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ม่ายค่อยมีความรู้ด้านนี้เลยง่ะ

เพราะยังไม่รู้เลยว่าเครื่องไร อิอิอิ

โจทย์ยากไปหน่อย

8. TiGeR SSS

TiGeR SSS New Member Member

2
    0
    0
    เป็นเครื่องเดิม ๆ อะครับ รถผม 2.5 คอมมอนเรล เทอร์โบ อยากตีท่อให้เสียงดุๆ หน่อย แต่ไม่ต้องดังมาก ไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไรบ้างครับ

9. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เดิน2.5นิ้วไม่มีหม้อพักลงใต้แค็ปเลย โหด แต่เดิมๆปลายมันจะหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้