ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ สมาชิกใหม่

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย maniyom, 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maniyom

maniyom New Member Member

16
    0
    0
    ได้รถมาสักพักนึงแล้ว เริ่ม เข้ามาหาข้อมูล เพื่อน ๆในที่่นี้ หลายครั้ง วันนี้ขอเป็นสมาชิกเพิ่มด้วยคนครับ

อุ๋ยครับ อยู่แถวบางบอน

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ แต่งโหดดีนะครับ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ RT Club (Toyota Corona RT Club) ครับ แวะมาพูดคุย ปรึกษาปัญหากันได้ครับ แล้วแวะมาบ่อยๆนะ และถ้ามีโอกาสก็เชิญร่วมมีตติ้งกันครับ

4. baijark

baijark New Member Member

5
    0
    0
    มาใหม่ด้วยคน

ขอฝากตัวด้วยคนนะครับ รถเก่า อยู่ระหว่างเก็บตังค์ซ่อม:D

View attachment 1567611

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2010
  5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคน ... ยังไลงเบอร์โทรไว้ด้วยนะ แล้วมาเจอกันวันมิตติ้งครั้งต่อไปนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2010
  6. baijark

baijark New Member Member

5
    0
    0
    เมื่อ ไหร่จะมา ใต้ บ้างละครับ พี่ แต่พี่ Golf คงมา นคร บ่อย อะนะ ครับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ก็ไม่บ่อยหรอกครับ นานๆ ที อิอิ

8. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    มีเพื่อนยุ่นแล้วเรา อิอิอิยินดีที่ได้รู้จักครับ แต่งแนวเดียวกันเลย

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีครับ เข้ามากันเยอะ ๆ RT จงเจริญ

10. the_gamez

751
    1
    0
    รถสวยๆ คนดีๆ อยู๋ที่ RT CLUB กันหมดเลย อิอิ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เข้ามาแล้วก็อย่าหายไปเลยนะครับ ... มาคุยกันบ่อยๆ ดีกว่า อยากมีเพื่อนเยอะ ๆ ครับ

12. ว้าว!!! รถพี่อุ๋ยสันจมูกคมจังเลยน่ะครับ ๕๕

13. ยินดีต้อนรับ ครับ สมาชิกใหม่ เออถามตรงๆ ทานเหล้าไหม ครับ *0* โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มันมีคำถามเดียวตลอดอ่ะ ตาคนเนี้ย ........ หึหึ

15. the_gamez

751
    1
    0
    ป๋าก็อป ครับ รูปดิสเพ ทำไมเก๋าจังครับลงหนังสือด้วย โหย ไม่ชวนไปลงด้วยเลย 555

ปล โอนเงินให่แล้วเด้อพี่ก็อป

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอาไว้เล่มหน้านะจะชวนไปลงด้วย อิอิ เรื่องเงินโอเคครับ ขอบคุณมาก

17. - -* ไม่มึใครตอบเลยว่าทานเหล้าไหม แป่วๆๆๆๆๆๆๆ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    555+ คำตอบอยู่ที่การกระทำ อิอิ

19. อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ------- ------------- ...........

20. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ขุดมาให้ เจ้าเช็ง มันดู 555+

21. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เหอะๆๆๆๆๆๆๆ.................งานเข้าอีกแล้วตู..............55555555555555555+

22. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    งานเข้าก็ไปทำงานดิ ไม่ยอมทำงาน แล้วมันจะมีตังค์ไหม (ไม่มีอะไรในก่อไผ่) 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้