ep71 เครื่องเดิม ใช้แก๊สโซฮอล ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย thaicops, 8 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaicops

thaicops New Member Member

3
    0
    0
    ผมไม่รู้ว่ามีคนถามมาก่อนแล้วหรือไม่ ต้องขออภัยหากมีการตอบแล้ว แต่ไม่รู้จะค้นหาอย่างไร ขอถามใหม่แล้วกันว่า ep71 เครื่องเดิม ใช้แก๊สโซฮอล ได้ไหมครับ

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ถามได้เลยครับสบายๆนะครับ
    ผมเคยใช้เครื่อง2eนะครับเติมโซฮอล91อยู่พักนึงคาร์บูพังครับ
    เบาไม่ได้เบาแล้วดับตลอดเลยครับ
    เปลี่ยนลูกใหม่แล้วหายสนิทครับ......ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับน้ำมันหรือปล่าวแต่ผมว่าควรหลีกเลี่ยงนะครับ...

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    โซฮอ 95 ยัง พอไหวนะคับบ แต่อย่าเลยคับ คาบูอะคับ เดี๋ยว ดับอีก

4. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    คาร์บู...รถไม่ค่อยได้ใช้ไม่น่าเติมโซฮอลครับ แต่ถ้ารถใช้ประจำก็ได้อยู่แต่ก็ไม่คอยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้