ซี๊ดดดดดดดดดดดดด .. เมื่อ ฝากระโปรง Pulsar ไปอยู่ใน Starlet GT ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Y10 Thailand, 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

มิน่าหละฝา Pursar ถึงหายาก ... :D:D:D คิคิ สวยดี อะ ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2010
  2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    While Bonnet's nissan Pursar puting down Toyota Starlet GT Turbo.

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    คำตอบ คือ ฝากระโปรง Starlet GT มัน ก็หายาก พอกันอ่ะตาแจ๊ค

อิอิ

อยู่ที่ไหนก็สวยครับ

:)

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยงามมากมายครับ

5. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    วันนี้เจอ A32 หรือสามๆ นี่แหละ ใส่ฝาพัลซ่าที่ศรีราชา ฝาพัลซ่ามานขายดีจิงๆ

ถ่ายรูปไม่ทัน - -

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  7. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    สวยครับแต่อยู่ใน นิสสันnv..........ผมว่าสวยกว่าครับ อิอิ...

8. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    อ๊ะ...รถพี่ผมมาดังไกลถึงนี่เลยเหรอเนี่ย
    จิงแล้วฝา pulsar เนี่ยมันไปสร้างความหล่อซะทั่วอ่ะนะครับ...ลองดูครับ....อิอิ

9. โด่ง

โด่ง New Member Member

55
    3
    0
    สวยจังเลย

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอาฝาเดิมมาให้ด้วยอ้วนแจ๊คเอ๊ย

11. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    ฝาเดิม เปลี่ยนกะพี่โจ้ไปแล้ว ไง ป๋า ... เอา ข้างฝาบ้านไปก่อนนะ

ปล. ฝาอีกอันเดี๋ยวคุณยะ บอกว่าจามารับวันอังคารนี้อะ ... รอไปก่อนนะป๋า ... คิคิคิคิ ...
    ว่าแต่ ป๋าจาไปเดินหาที่เชียงโกง กะผมไม๊หละเดี๋ยวพาไป สอย .... อิอิอิอิอิอิอิ
    อยากลอง SR จัง ...งิงิงิ

12. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ช่างเหมาะกับอากาศตอนนี้ ที่ร้อนมากมาย...:sad:

ฝา pulsar ใส่รุ่นไหนก็โหดได้ใจทั้งนั้น...อิๆ

น้องเขียวไม่มีงบก็เลยใช้วิธี "เผยอ ฝา" แทน...:)

13. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    สวยดี...อยากทามมั่งจัง

14. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...วันก่อน ไปมีตติ้งเจอตัวเป็นๆ มาครับ เลยชักภาพคู่มา....แต่กล้องมือถือง่อยอ่ะครับ น่าเสียดายจัง....:cry:

15. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    เห็นฝาเขาสวยโดนใจก็เลยเอามาทำใส่ได้ใอเดียมาจากพี่หนุ่มนี่แหละครับใส่แล้วเย็นกว่าฝาเดิมเยอะครับขอบคุณนิสสัน ขอบคุณพี่หนุ่มครับ

ตัวจริงเสียงจิงมาเองเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้