รบกวนเพื่อนๆนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย yodyayee, 25 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    รบกวนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆสักเรื่องครับ คืออยากด้ายแผงประตูเดิมๆปี99-00 สักคู่อ่ะคับพี่น้องทั่นใดมีเก่าเก็บก้อต้องขอรบกวนด้วยนะครับบอกราคามาได้เลยครับจะราคามิตรภาพหรือยกให้ผมมาช่วยดูแลแทนอันนี้ก้อจะขอบคุนมากคร๊าบผม:p

2. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อ้าว ใส่แผงเดิมทำมัยอ่ายอด ขายรถเหรออ -__-

Joice++Jum

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีขายครับ 5555555+

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ง้า จะมีขนขายรถอีกแว้วเหรอ

5. yodyayee

716
    10
    0
    จ๋อย:ม่ะได้ขายงับจ๋อย ^^

ตากอล์ฟ:มีก้อเอามาขายเดะ แต่...อย่าแรงน๊าเพื่อนขอๆ 55+

6. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เอาไปทำไมหว่า...................ชิมิชิมิ
    ปล.สงสัยอะ....อิอิ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

นึกว่าจะให้แลกกับแผง TypeR จะได้ขับลงไปส่งให้ถึงภูเก็ตเลย ฮาๆๆๆ

8. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    มีครับ แต่เป็นหนังนะครับ ไม่ใช่กำมะหยี่ อยากได้เท่าไหร่ โทรมาคุยกัน หรือ PM
    ก็ได้ครับ

9. yodyayee

716
    10
    0
    ขอบคุนทุกเสียงตอบรับนะคับ หาให้น้องมันอ่ะคับ เด๋วให้น้องเค้าโทรไปคับ ขอบคุนอีกครั้งคับ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เหรอพี่ยอด ฮ่าๆๆ พี่คนนี้ใจดีจิงๆ ฮ่าๆๆ

11. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^นึกว่าจะไปหาที่ไหนที่แท้ก็แถวนี้ซะแอง...หุๆๆ^^^^:cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้