??? ????????ʡ?á???? ?ͤ??й?˹??¤Ѻ ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 23 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยคับ ว่าเอาเบาะไปทำความสะอาดที่ไหนกันบ้างคับ
    เบาะรถผมสีแดงมันเริ่มจะดำแล้วอ่ะคับ

พวกร้าน Car Care สามารถจัดการได้หรือเปล่าคับ
    หรือถ้ามีร้านแนะนำ ช่วยแนะนำด้วยคับ
    ถ้าพอรู้ราคา ช่วยแจ้งไว้หน่อยก็ดีคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2011
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    คารแครทำได้ครับ ซักเบาะฟอกพวกคอนโทรล แผงประตู รถผมทำที่ wash united ดอนเมืองครับ ประมาณ2000-2500 ลองโทรไปสอบถามโอ๊ตได้ครับ

3. พวกผมทำที่ We Wash กันน่ะครับ คู่ละประมาณ 500 - 700 บาท ออกมาเนียน ๆ หอมฉุยเลย

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    แถวไหนครับ ร้านที่ว่า...

ปล.. เมื่อวานก่อนเอารถไปซ่อม ช่างกางเกง และมือ ดำมาก ป้ายซะเป็นรอยดำ (RECARO SR3 RED) คือ ผมอยากได้น้ำยามาเช็ดล้างเอง แค่ คืบเดียว 2 เส้น มีน้ำยาอะไรแนะนำ ราคาไม่ต้องแพงนะครับ ใช้นิดเดียวเอง
    ขอบคุณครับผม

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สะดวกแถวไหนก็จัดเลยครับ ลองถามราคาก่อนก็ได้

ถ้าซักแค่คู่หน้า หรือแค่ตัวเดียว ราคาคงไม่เท่าไหร่หรอกครับ

6. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    มีแนะนำแถวกิ่งแก้ว-สุวรรณภูมิ มั่งม่ะค๊าบ

7. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ผมเคยเห็นแถวๆอ่อนนุชนะคับพี่โม่ รู้สึกจะเห็นแถวๆปั้มบางจากอ่ะคับ ^_^ ไม่รู้ว่าโอเคหรือเปล่า

8. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ลองถามคุณโดม EK ดูคับ ผมเคยเห็นเบาะที่ร้านเค้าได้มาจากยุ่น เเล้วเอาไปซักใหม่ โห..สภาพเหมือน EK9 ออกจากโชว์รูมเลย

9. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ผมเคยซักที่แมกไกว์ ติดกับอู่สีมาสเตอร์พิช ครับ คู่ละ 800 ก็โอเคครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้