เบาะ vi-rs หรือ ออเทีย ใส่แล้วความสูงมันเท่าเบาะเดิมติดรถรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Wit_EK, 24 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
    EK 96 ครับ
    เบาะ vi-rs , SIR หรือ ออเทีย ใส่แล้วความสูงมันเท่าเบาะเดิมติดรถรึเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

2. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
    ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ

3. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    ความรู้สึกผม ตอนนี้ใส่ vi-rs น่าจะเตี้ยกว่านะคับ(ไม่แน่ใจ) เพราะจำเบอร์เดิมไม่ได้แล้ว

4. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ผมใส่ ออเทียอยู่ สูงเท่าเดิมนะ เพราะ รางเบาะมันใช้แทนกันได้เลย เหมือนกันเลยครับ

5. mahalo

mahalo New Member Member

11
    0
    0
    ต้องซื้อมาสามอัน แล้วก้อลองใส่ละนั่งดูทีละตัวเลยครับ

อยู่ที่ความชอบส่วนตัวแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้