งานอณุโมธนาบุญกับ นายอั๊ย ล่วงหน้าครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 5 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    จากการที่นายอั๊ยของเราได้แจ้งมาคร่าวๆว่าจะทำการบวช ( หลังจากเบียดไปแล้ว ) ในวันที่ 18 ที่สระบุรี ผมหนึ่งในสมาชิกทีมเปอร์โยคลับขอตั้งกระทู้นี้เพื่อเป็นการเกาะผ้าเหลืองเอาบุญล่วงหน้าด้วยนะคร้าบบบบบ เหอๆๆ ยังไงรายละเอียดรอเจ้าตัวเข้ามาตอบละกันนะครับว่าวัดไหนวันอะไร:D

2. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    อนุโมธนาสาธุด้วยครับ ขอให้ตั้งใจครับ

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อนุโมทนาด้วยครับ ขอเกาะผ้าเหลืองด้วยคน พอดีอายุยังไม่ครบบวชงะ

4. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆทุกๆคนครับ ..

ช่วงนี้วุ่นวายกับการเตรียมตัว พอสมควร

กำหนดการคร่าวๆน่ะครับ

วันที่ 17 เมษายน 2553 โกนผม สอนนาค ที่บ้าน จ.สระบุรี

ตอนเย็น กินเลี้ยงตามประสาครับ

วันที่ 18 เมษายน 2553 พิธีอุปสมบช ณ วัดท่าวัว จ.สระบุรี

พี่ๆท่านใดสามารถไปร่วมงานได้ ผมขอเรียนเชิญ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยเลยน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับผม !!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:27:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:27:24 ----------

ขอบคุณครับพี่ๆทุกๆคนครับ ..

ช่วงนี้วุ่นวายกับการเตรียมตัว พอสมควร

กำหนดการคร่าวๆน่ะครับ

วันที่ 17 เมษายน 2553 โกนผม สอนนาค ที่บ้าน จ.สระบุรี

ตอนเย็น กินเลี้ยงตามประสาครับ

วันที่ 18 เมษายน 2553 พิธีอุปสมบช ณ วัดท่าวัว จ.สระบุรี

พี่ๆท่านใดสามารถไปร่วมงานได้ ผมขอเรียนเชิญ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยเลยน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับผม !!

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ขออนุโมทนาด้วยคนนะครับ
    ครั้งนึงในชีวิตครับ
    สาธุ

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขออณุโมทนาบุญด้วยนะครับ

7. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ขอบพระคุณ พี่ๆทุกๆคน เป็นอย่างสูงเลยครับ

ขอบคุณจริงๆครับ !!

8. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    อนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ สิ่งใดๆๆที่ล่วงเกินกันทั้งกายวาจา ใจ ขออโหสิกรรมด้วย สาธุๆๆๆๆ

9. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    สาธุ อณุโมทนาบุญด้วยนะครับ

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ถ้าเป็นไปได้ผมเองจะแวะไปเก็บภาพมาให้ชมกันนะครับ เหอๆๆ

11. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ขออนุโมทนาบุญด้วยคนครับ

12. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    กลับมาแล้วครับ .... อิอิ

13. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    แหมนึกว่าเป็นหลวงพี่แล้วแอบมาเล่นเน็ท

14. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โล่งมั้ยคับ อิอิ
    ท่าทางจะได้อะไรมาเย้ออออ
    ฮ่าฮ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้