หาร้านซ่อมกระจกมองข้างไฟฟ้า แถวบางแคฝั่งธนฯ ช่วยแนะนำหน่อยครับ?

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย วัชระศักดิ์ หล่มเหลา, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีซื้อมาเป็นกระจกมองข้างไฟฟ้า (เสียข้างคนขับ) อ่ะครับ รบกวนด้วยครับ?

1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ลองค้นใน google ก๊ได้ครับ ทุกเรื่องที่ถามมีหมด

2. ขอคุณครับ!
    ถามแล้ว ค้นแล้ว ไม่ตอบครับ! (ล้อเล่นน่ะครับ!)

3. ซ่อมเองได้แล้วครับ!

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ดีใจด้วยครับไม่ต้องเสียตังค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้