น้าโจค่ะ ลงรายละเอียดให้แล้วนะค่ะ มาชมกันหน่อยค่ะ ของหายากอิอิ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย siamtech, 14 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    ลองดูเอานะค๊ะ เอาคราวๆ ก่อนนะค่ะ อิอิ อยากเห็นส่วนไหนอีกบอกมานะค๊ะ ขายค่ะขาย .....อ้าวไม่ใช่กระทู้หนูนี่หว่า แหะๆลืมๆๆตัวค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ธันวาคม 2009
  2. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สวยจังอิอิ

3. :eek:สวยจิงๆคับ:eek:

4. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

ดูของได้ที่ไหนครับและราคาเท่าไหร่

ขอบคุณครับ

5. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    แหล่มเลย..........ขอบใจมากนะ

6. siamtech

160
    0
    0
    ดูมุมไหนอีกๆๆบอกได้นะค๊ะ แถมๆๆไปเลยค่ะ

7. joji55

705
    5
    0
    ขอบใจอีกครั้งนะน้อง

8. siamtech

160
    0
    0
    แหะๆๆๆ ขอบคุณค่ะ

9. Kampter

Kampter New Member Member

11
    0
    0
  10. siamtech

160
    0
    0
    เรียบร้อยแล้วค่ะ ความยาวหน้ากระจังลายตั้งคู่ ต่อเข้ากับไฟแล้ว วัดได้ 141 ซม.
    วัดจากข้างบน - ล่าง เท่ากันค่ะ

คิ้วดำลายเดิมวัดได้ 140.3 ซม. วัดจากบน - ล่าง เท่ากันค่ะ

ดูตามรูปได้เลยค่ะ มันใกล้เคียงกันมากเลยค่ะ ดูแทบไม่ต่าง แต่พอวัดแล้วต่างกันนิดน้อยค่ะ
    น่าจะใส่ได้โดยที่ไม่ต้องตัดหน้ากระจังค่ะ เพราะว่ามันเป็นชุดของมัน คิ้วมันจะเข้าล็อคพอดีของมันค่ะ

หมายเหตุ.- วัดจากจุดที่นิ้วชี้เลยนะค่ะ

11. joji55

705
    5
    0
    ขอบใจมากเลยน้อง......ว่าแต่ไปได้พวงมาลัย twin cam turbo มาใหม่เหรอ เปิดเท่าไหร่

12. siamtech

160
    0
    0
    อันนี้แหละค่ะที่เพื่อนไปเอามาให้อ่ะค่ะ ได้แพงจิงๆเพื่อนบอกร้านรู้เยอะ(มาก) บอกหายาก(ก้อจิงของเค้า) ว่าจะปล่อยให้เช่าค่ะ 5555+++ ล้อเล่นค่ะ

13. seven_e30

seven_e30 New Member Member

30
    0
    0
    ขอราคา ไฟหน้า กับ กระจังหมากรุก หน่อย คับ อิอิ เท่าไรหรอ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้