รถเปิดกระโปรงหลังจากในรถไม่ได้ครับ B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 7 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ไม่ไหวแล้วครับ

รถโดนชนมา สิ่งที่เป็นห่วงที่สุด ก็คือเรื่องนี้ ดึงฝากระโปรงหลังจากในรถไม่ได้ ตอนแรกบอกสลิงหลุด ก็ใส่ใหม่ ก็ใช้ได้สามสี่ที ก็เป็นอีก

วันนี้เอาเข้าไปอู่ทำใหม่ ทีนี้ ผมว่า มันเสียศูนย์ไปเลย พองับฝาลงมา กลอนมันไปกระทบกัน แล้วขบกัน ซึ่งไม่รู้จะทำอย่างไร

ใครพอจะมีร้านทำกลอนเก่งๆแนะนำบ้างครับ

หรือจะไปเบิกชุดกลอนมาใหม่เลยดี เซ็งมากๆเลยครับ แก้สิ่งที่อยากได้ไม่จบเนี่ย :cry::cry::cry:

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ลองหาร้าน ทำ แก้ดูก่อน น่าจะหายนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้