รบกวนช่วยดูรถหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย indy-72, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    พอดีถูกใจคันนี้นะครับ กำลังหารถคันใหม่

http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=D05100165&row=2

พี่ๆว่าเป็นงัยบ้างช่วยวิจารหน่อย

มือใหม่หัดเล่น Honda นะคับ

2. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ไฟเอ็นจิ้นโชว์อ่ะ ถ้าเอามาก็ต้องซ่อมอันนี้ก่อนเลยครับ ลองไปดูตัวจริงด้วยจะดีมากๆเพราะบางทีในรูปมันสวยเกินจริงอ่ะ ไปดูมาเป็นสิบกว่าจะได้ที่ถูกใจ ผมเคยไปดูมาตอนที่กำลังหารุ่นนี้ใช้อยู่เหมือนกันที่เต็นท์นี้ตอนนั้นมีสีดำสภาพดีแต่ราคาแรงไปหน่อยสำหรับผม(ราคาประมาณคันนี้แหละ) เลยไม่เอาครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รถสวยดีครับใช้ได้

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
  5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าอยากได้มากๆ ถ้าไปดูสภาพแล้ว ไม่เคยโดนเยอะ เครื่องดี ช่วงล่างดี ต่อรองได้สัก 36 ก็น่าซื้อนะ เท่าที่ดูมันเดิมๆเลย เครื่องเดิม ล้อเดิม ภายในเดิม เปลี่ยนไฟหน้ามาใหม่ก็ของ Depo ไม่งั้นก็พ่นเองในไทย แต่ถ้ารอได้รอหาที่มีของแต่งมาให้ด้วยแล้วจะดีกว่า ถ้าอยากศึกษารถรุ่นนี้ เชิญมามีทติ้งได้นะครับ มาพูดคุยกันจะได้แนะนำได้มากกว่านี้ เจอกันมีทติ้งเสาร์นี้นะ ตามกระทู้นี้
    http://racingweb.net/forums/showthr...CD%D9%EB-quot-%BA%D2%A7%B9%D2-%A1%C1.-7/page2

6. indy-72

366
    0
    0

ผมก็ชอบครับ แต่ไม่ทันขายไปแล้วววว

7. Interista

1,112
    1
    0
    อ้าว กำ ตอนแรกผมจะเอานะนั่น

แต่ดันได้ รถบ้านมา ถูกกว่าเยอะ เดิมๆเลย สภาพอย่างกะถอยจากศุนย์ = ="

8. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    รถสวยดีคับ

9. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    ผมว่าใช่นะคับเพราะของผมก็ racing 2 เหมือนกัน

10. indy-72

366
    0
    0
    ตอนนี้ก็หารถบ้านอยู่คับ

ไม่เจอคันถูกใจสักที

ใครพอมีแนะนำบ้างไม่ครับบบ

11. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เอารถผมมะครับ ราคาค่อยคุยกันแต่เอาไปไม่ต้องทำอะไรแล้วรายละเอียดเข้าไปดูในบอร์ดรายละเอียดรถเลยครับ แพงนิส เพราะของแท้ทั้งคัน

12. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    สำดำแจ่มกว่าครับที่ให้ดูอ่ะ

13. indy-72

366
    0
    0

เห็นของแต่งแล้วไม่กล้า ถามราคาเลยครับ

สวยมากมาย

14. One night stand

One night stand New Member Member

38
    0
    0
    ใจเย็นๆ ค่อยๆหาครับ ไม่ต้องรีบ เอาใจช่วย...

15. aukpr

261
    0
    0
    คุณ choyu อยู่แถวศรีราชาป่าวครับเห็นมีคันนึงหน้าตาแล้วก็ล้อคล้ายๆในรูปขับผ่านบ่อยๆ

16. aukpr

261
    0
    0
    ของผมดูมาหลายเวปครับ racingweb, Taladrod, rz-racingzone, pantipmarket, thaisecondhand, one2car ดูมาหมด สุดท้ายเจอคันที่ถูกใจที่เวปนี้ครับ เอาใจช่วยครับขอให้ได้รถที่ถูกใจเร็วๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2010
  17. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พี่อ๋อมเค้าซื้อจริงจะขายจริงเหรอพี่ ง้า แล้วจะไปเล่นรุ่นไหนต่ออะค้าบเนี้ย

18. One night stand

One night stand New Member Member

38
    0
    0

ผมอยู่แถวบางแสนอ่ะครับ ^^

19. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอาแบบ รถเดิม สีเดิม ดีที่สุด

20. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    เค้าซื้อจริงพี่ก็ขายครับ ถ้าเค้าเอาไปใช้ เพราะคันนี้สร้างมากับมือ เพราะใส่เบาะ Recaro ดำด้ายแดง ก็คงจบโปรเจ็คแล้วอ่ะก้อง รอรางอยู่เบาะมีแล้ว ซักรอแล้ว รางลงเรือมาอยู่ไปไม่รู้ถึงยัง

21. indy-72

366
    0
    0
    ขอถามอีกหน่อยครับ

ว่าถ้ารถปี 98 แล้วที่แปลงเป็นตัว Lev มานะ เราสามารถดูได้งัยว่าเป็น Lev แท้หรือแปลง มา

22. Interista

1,112
    1
    0
    รถบ้านดูในเวปตลาดรถอะ ผมก้ได้มาจากเวปนี้

ส่วนถ้าแปลงมาดูพวกเลขเครื่องมั้งครับ รอท่านต่อไปมาตอบ อิอิ ><"

23. aukpr

261
    0
    0
    ไม่ชัวร์นะครับ น่าจะดูที่เครื่องนะครับจะเป็นตัวฝาขาว แล้วก็เลขเครื่องน่ะครับส่วนเลขอะไรนั้นผมไม่ทราบจริงๆครับรอผู้รู้มาตอบครับ

24. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    อิอิ เหมือนตอนที่เรากำลังอยากได้รถใหม่ๆเลย เข้าใจความรุ้สึก

ผมได้รถมาจากตลาดรถอะ

น่าจะคุยง่าย กว่าพวก วันทูคาร์นะคับ

25. lMaFeaR_TiSl

lMaFeaR_TiSl New Member Member

16
    0
    0
    กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ ใครมีดีๆแนะนำได้เลยนะครับ

ว่าแต่พี่คันสีน้ำเงินข้างบนนี่ พอจะกระซิบราคาให้ได้มั้ยครับ

26. lMaFeaR_TiSl

lMaFeaR_TiSl New Member Member

16
    0
    0
    กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ ใครมีดีๆแนะนำได้เลยนะครับ

ว่าแต่พี่คันสีน้ำเงินข้างบนนี่ พอจะกระซิบราคาให้ได้มั้ยครับ

27. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    เลข 6 ต้องมีอ่ะครับอย่ารู้โทรมาคุยได้เลยครับ มาดูกันได้แล้วจะบอกไม่เสียดายแน่นอนครับ 081-7325145

28. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คอนโซลทำไมเหมือน ตัว 96 เลยอ่า นึกว่า LEV จะเป็นปรับหมุน ซะอีก

29. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    มีใครอยากได้ของผมไหมล่ะ รถเป็น ชุดแต่ง Coupe Racing มาจากโรงงาน

พวก part กำลัง ไล่ลาะขายทิ้ง รถสีเดิม เลย สีดำ

รถปี 2000 เครื่องเดิม ใส่ part Type R บ้างเล็กน้อย เครื่องเสียง ไปวัดวาได้ ฟิล์ม Lamina L75 3 บานหน้า ที่เหลือ ดำ ที่เหลือก็นิดๆหน่อยๆ ติด gas แล้วนะครับ ท่านใดสนใจ ลองคุยราคามาแล้วกันครับ

30. indy-72

366
    0
    0
    เท่าไหรครับ

รถอยู่แถวไหนหลอ

ผมสนใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้