เปลี่ยนจากโหวตเป็นแวะมาเที่ยวนะคะ ^^

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย @Be_Gal@, 23 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @Be_Gal@

@Be_Gal@ New Member Member

17
    0
    0
    หนังสือ Time จัดอันดับบุคคลสำคัญ ช่วย Vote ในหลวง เลื่อน เลือก คะแนนเป็น 100 กด
    Submit เลย

http://www.time.com/time/specials/20...610324,00.html

โหวตกันเยอะๆนะคะ ^^

** ไปอ่านเจอในหลายๆที่เค้าไม่ค่อยเหนด้วยกับการโหวต แล้วววว where where is where where

(ไหนๆก้อไหน) ก็ถือเป็นการแวะมาเที่ยว มาป่วน เลยล่ะกานนนนนะคะ หุหุ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2007
  2. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    โหวดแล้วครับๆๆๆ

3. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ทามไม่เปงอ่ะ.....งง

4. @Be_Gal@

17
    0
    0
    เหอๆๆ ไม่ต้องโหวตล่ะคะ ^^ เหนหลังๆมีแต่คนคัดค้านไม่เหนด้วยกะการโหวต

ถือซะว่าแวะมาเที่ยวDNA Racing Clubล่ะกันนะคะ อิอิ

ว่างๆแวะมาเที่ยว KiG - KoG บ้างนะคะ ^^

http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=144

5. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    จะแวะไปจร๊าๆๆๆ

6. @Be_Gal@

17
    0
    0
    แวะมาสวัสดีตอรสายๆค่ะ

7. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ช่วงนี้ยุ้งมากๆๆม่ะข้อยมีเวลาเข้าบอร์ดเลย ฝากด้วยนะครับ อิอิ

8. peachy_dna09(^_^)

peachy_dna09(^_^) New Member Member

142
    3
    0
    ยุ่งเหมือนกันเลยไม่ค่อยมีเวลาเหมือนกันเลย

9. @Be_Gal@

17
    0
    0
    ฝากอารายคะ ฝากหัวใจหย๋อ คริคริ

10. TK RACING

1,163
    8
    0
    ผมเขิลซะตัวหนังสือ
    แดงหมดแล้วครับ

11. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    อิ อิ แวะมาทักทายอีกคนนึงคับ สวัสดีคับ

12. TK RACING

1,163
    8
    0
    สวัสดีครับ

13. @Be_Gal@

17
    0
    0
    อ้าวสีแดงหรอกหรอคะ ทำไมถึงมองเห็นเป็นสีชมพูล่ะ อิอิ สงสัยกำลังมีความรักเลยเหนอารายก็เป็นสีชมพู

เอิ๊กๆ :D :D :eek:

14. ait

ait New Member Member

37
    1
    0
    หวัดดีครับ แวะมาเที่ยวครับ ถ้ามีโอกาศได้มาเชียงใหม่ก็บอกกันได้นะครับ ............

15. @Be_Gal@

17
    0
    0
    คุงพี่อิดจาเลี้ยงกาแฟ 555

16. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    มาหวัดดีอีกคนคร๊าฟ.....

โอ๊ตมาแล้นนนน

17. @Be_Gal@

17
    0
    0
    อิอิ มาแวะป่วนตอนเช้าตรูค๊า

18. TK RACING

1,163
    8
    0
    โมนิเตอร์pcพังเลยแอบเอาโน๊ตบุ๊คน้องมาเล่น อิอิ \\เห็นอะไรเป็นสชมพูสงสัยจะปลาใหม่ข้าวมัน

19. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โลกนี้มีแต่สีดำ

20. oat_dna

2,715
    8
    38
    หวัดดีตอนเย็นคร้าบบบบบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้