สมาชิกใหม่ขออนุญาตแนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hero-mania, 18 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hero-mania

hero-mania New Member Member

55
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยนะครับ ตามหามานานแล้วสำหรับhilux club

ขอแนะนำตัวก่อนเลยครับชื่อกอล์ฟ
    ใช้รถ toyota hilux hero
    สี แดงเฟอร์รารี

ตอนนี้ยังเรียนอยู่ครับ หลายคนอาจสงสัยแล้วทำไมทำรถแบบนี้ เพราะที่บ้านเป็นโรงงานเลยต้องทำเป็นรถส่งของ หวังว่าทำรถแนวนี่พี่ๆคงไม่ว่ากันนะครับ:eek:

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ยินดีต้อนรับครับ แล้วคุณจะเจออะไรดีกว่าการเล่นคลับปกติ เพราะคลับเราไม่ค่อยจะปรกติ 5555+

3. ยินดีต้อนรับเสมอครับ
    ว่างๆมามิทติ้งด้วยกันนะครับ

4. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    หวัดดีคับHLC คลับนี้สุดยอดอยู่แล้ว ยินดีที่ได้รู้จักคับ

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

อยู่ในคลับนี้ อีกหน่อยรถก็ไม่ได้อยู่แนวนี้แล้ว 555555

6. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หวัดดีคับผมชื่อปุ๊คับ

7. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    หวาดดีคับยินดีที่ได้รู้จักครับ

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    โต้งครับ ยินดีๆ

9. ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม นิก ครับ

10. D คับ

11. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สวัสดี เข้ามาเล่นกันได้เรื่อยๆครับ

12. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ดีคับผมก็มาใหม่เหมือนกาน อีกหน่อยผมก็ต้องหาหลังคามาใส่บ้างแล้ว จะวิ่งส่งของเหมือนกานคับ

13. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เข้ามาในเวปบ่อยนะคับ ถ้าว่างมาคุยกันคับ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    HLC ยินดีต้อนรับ ครับ แวะมาบ่อยๆ นะครับ

15. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

16. ยินดีต้อนรับคับผม ไม่ว่าคณจะแต่งรถแนวไหน แค่คุณใช้ hilux แล้วเข้ามาเป็นสมาชิกคุนก็ได้เป็นพี่น้องของพวกเราแล้วคับ ขอให้มีความสุขใน Hilux club นะคับ

17. ยินดีต้อนรับครับ

18. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก็มาใหม่ครับ แต่ใหม่สักระยะแล้ว อิอิ

ผมกิตครับ ยินดีที่ได้รู้จัก สีนี้ผมว่าจะทำอยู่พอดีเลยครับ ขอบคุณเลยครับแนวนี้

แดง กระจัง+กันชนดำ โหด

19. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ยินดีต้อนรับคับ....ยังงัยก้อ Hilux เหมือนกัน.......เด๋วก้อรู้..............อิอิ

20. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก็มาใหม่ครับ แต่ใหม่สักระยะแล้ว อิอิ

ผมกิตครับ ยินดีที่ได้รู้จัก สีนี้ผมว่าจะทำอยู่พอดีเลยครับ ขอบคุณเลยครับแนวนี้

แดง กระจัง+กันชนดำ โหด

21. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ยินดีคับ ^^ ............. HLC มีอะไรให้เล่นเยอะคัฟ อิอิ

มีโอกาศมามิตติ้งกันนะคัฟ ^^

22. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    หวัดดีคับ ปุ๊คับ

23. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ยินดีต้อนรับ

24. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

25. hero-mania

hero-mania New Member Member

55
    0
    0
    ว้าวๆๆ หวัดดีพี่ๆทุกคนคับ รู้สึกอบอุ่นมากๆเลยครับ ไว้มีโอกาสจะมาreviewการทำรถให้ดูครับเพราะขอบอกเลยว่ารถคั้นนี้ปั้นมาจากซากเลยนะครับขอบอก

26. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีต้อนรับอีกคนนะครับ ผมน้องโจ้นะครับ

27. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สวัสดีครับ ปาล์มครับ

28. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีคับผม

29. nun_4d56

nun_4d56 Member Member

61
    1
    8
    แวะมาดูสมาชิกใหม่ อิอิ ผมก็ยังใหม่อยู่นะ 55555+

30. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สวัสดีค้าบบ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้