ไฟท้ายแต่ง hero 4 door

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย sport_rider, 15 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sport_rider

sport_rider New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุนเพื่อนๆ hlc ที่ให้คำแนะนำกับการ แต่ง 4 door ของผมมาตลอดคับ
    แต่ผมอยากจะให้เพื่อนๆแนะนำร้านขายอุปกรณ์แต่ง โคมไฟท้ายแต่งของ hero หน่อยคับ เพราะผมเห็นแต่ร้านขายอุปกรณ์แต่ง mighty x แล้วผมอยากรู้ว่า ไฟท้ายแต่ง เช่น ไฟท้าย โดนัท mighty x มาใส่ไฟท้าย hero ได้ไหมคับ หรือเพื่อนๆท่านใดเปิดร้านขายอุปกรณ์แต่งรถอยู่ ให้คำแนะนำด้วยคับ เพราะไฟท้ายเดิมของผม มันแตก ข้างหนึ่ง ซีดข้างหนึ่ง อยากจะเปลี่ยนเป็นแบบแต่งไปเลยคับ ขอบคุนล่วงหน้าคับ

2. santipap

santipap New Member Member

20
    0
    0
    มีแต่ของไมตี้มาแปลงครับ
    เลิกฝันเถอะครับ

3. santipap

20
    0
    0
    ผมหามาสามชาติแล้วเด้อยังบ่อเจอเลย

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ของเดิมๆ สวยสุดแล้วครับ

5. santipap

20
    0
    0
    ถูกต้องแล้วครับ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ชอบเดิมๆ แท้ๆ ครับ
    สวยๆ ทน สีไม่ซีด

7. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    เห็นด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้