ถามเรื่องไฟท้าย B14 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย joeindol, 29 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joeindol

joeindol New Member Member

5
    0
    0
    หวัดดีครับทุกท่าน ชื่อ โจ ครับ ขับ B14 ไฟท้ายแยกขาวแดงปี 99 อยู่ครับ
    ผมดู webboard นี้มานานแต่ไม่เคยตั้งกระทู้เลย
    วันนี้มีเรื่องรบกวนสอบถามทุกท่านหน่อยว่า
    ไฟท้ายแบบนี้หาซื้อที่ไหนและราคาเท่าไหร่ครับ

ขออนุญาติยืมใช้รูปท่านเจ้าของรถนะครับ รถสวยมาก ไม่รู้เป็นรถของสมาชิกที่นี่รึเปล่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2010
  2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รอเจ้าของรถเลยครับ หุหุ สวยๆ

3. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    สั่งมาจากไต้หวันครับ ส่งขึ้นเครื่องบินมาเลยอ่ะ หุ หุ

4. joeindol

5
    0
    0
    สั่งที่เว็บไหนพอทราบมั้ยครับ หรือว่ามีใครรับสั่งมั้ยครับ

5. pumkinseeds

713
    9
    0
    ผมนี่ล่ะครับ เอิ้กๆ สั่งเอง จ่ายตังผ่าน paypal ไปรับของที่ไปรษณีย์กรุงเทพ สั่ง 3-4 วัน ของก็มาแล้วอ่ะครับ ลองไปดูที่ twlamp.com อ่ะ ชอบอันไหนก็เมล์ไปคุยกะเค้า

6. joeindol

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ เห็นไฟท้ายแล้วปิ๊งเลย รถสวยมากๆครับ

7. joeindol

5
    0
    0
    ลองเปิดไปที่เว็บแล้ว ไม่มีสินค้าอะไรเลยครับ ขอถามเพิ่มอีกนิดว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เผื่อตอนไปเยี่ยมแฟนที่ไต้หวันจะไปถอยมาใส่รถมั่ง

8. pumkinseeds

713
    9
    0
    http://www.twlamp.com.tw/about_us/index.php

มีดิครับ ไปเลือก product index ดู แล้ว ก็เลือกเอาเลยครับ ว่าจะเอาไฟอะไร ยี่ห้อน รุ่น ปีอะไร ราคาแล้วแต่ค่าเงินด้วยอ่ะครับ ผมโดนตอนนั้น รวมค่าขนส่ง กะภาษีแล้วก็มีห้าพันก่าๆ ทั้งชุดน่ะครับ

9. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    สวยเยอะแฮะ น่าจะมีไฟตัดหมอก กันชนลูซิโน อิอิ

10. joeindol

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ อย่างรุ่นนี้จะเอามาใส่ได้มั้ยครับเพราะเห็นรูกุญแจน่าจะอยู่ตำแหน่งเดียวกัน http://www.twlamp.com.tw/products/products_list.php?cid=164

11. pumkinseeds

713
    9
    0
    มันเหมือนของรุ่น 3 บ้านเราอ่ะ ไม่ชัวร์เหมือนกันว่าจะลงรุ่นแรกกะรุ่น 2 ได้ไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้