HAPPY BIRTHDAY!!!!!สุขสันต์ วันเกิด ให้กับพี่หนุ่มของเรากันครับ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย เอ็ม@สแตนบายด์, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    HAPPY BIRTHDAY!!!!!
    สุขสันต์ วันเกิด ให้กับพี่หนุ่มของเรากันครับ

09/04/07 ----- 9 APRIL 2007

วันนี้พี่ใหญ่ของเราก้ออายุมากขึ้นอีก ขวบปีแล้ว (บวกที่แล้วมาเท่าไหร่หว่า...)
    ยังไงก้อขอให้พี่หนุ่มมีความสุขมากๆ ทำมาค้าขึ้น รวยๆๆๆๆๆแล้วก้อรวยๆๆๆ
    (แบ่งน้องบ้างนะ) แล้วรีบหาแฟน พาหลานมาให้อุ้มได้แล้วนะพี่...
    มีความสุขมากๆครับ

pop vr4 ถูกใจสิ่งนี้
  1. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    Happy Birth Day นะพี่หนุ่มแก่ขึ้นอีก 1 ปีแล้วนะ ก็ขอให้พี่หนุ่มมีความสุขมาก ๆนะและก็รวย ๆตลอดไปนะจ๊ะ (อีกไม่กี่ปีก็จะเข้าเลข 4 แล้วอ่ะ) เอิ้ก ๆๆๆ น้องล้อเล่นนะ :D :D :D

:cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 เมษายน 2007
  2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :bolt: มาอวยพรช้าไปนิสนะพี่หนุ่ม :cake: ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานนะครับ:p :p :p

:plane: :cake: :cake: :cake: :plane:

3. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    Happy Birth Day คร้าบบบบ :D :D :D

4. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ขอบคุณทุก ๆ คนครับ

ปีนี้ก็ 37 เต็ม ย่างเข้า 38 แล้ว

เฮอ ไม่นานก็หลัก 4 แล้ว

แก่จังแต่ยังไม่มีครอบครัวเลย

ปีนี้ไม่ค่อยสนุกเท่าไรวันเกิด

เหงา วะ

Thanks.

5. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เหงาก็มากิน:tea: เหล้ากับน้องๆก็ได้ครับพี่หนุ่ม:)

6. HAPPY BIRTHDAY ย้อนหลังหลายวันด้วยนะพี่หนุ่ม

ถึงจะมาโคตรช้า แต่นู๋ก้อมานะ อิอิ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเนทเลย

มีความสุขมั่กๆนะพี่ชาย อิอิ

7. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ขอบใจ หลายๆ เด๋อ

แล้วร้านเป็นอย่างไรบ้าง

เรียบร้อยหมดหรือยัง

พี่ ก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย

ช่วงนี้กำลังทำใจ อยู่

เฮอ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ้า HAPPY BIRTHDAY TO ME.

8. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    HBD

HBDจร้าพี่ ม่ายเคยเห็งแต่ขออวยพรเน้อ จากแตนบายชลบุรีเน้อ................:eek:

9. NOOM E36

280
    8
    0
    ขอบคุณครับ

ถ้าอยากเห็น หน้าพี่ ๆ น้อง ๆ

ไปซื้อหนังสือ tune by ของเดือน เมษานี้นะคับ

จะได้เห็นกันถ้วน ๆ หน้าครับ ว่าใครเป็นใคร

cortney_lov3 ถูกใจสิ่งนี้
  10. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    [/Happy Birth Day นะค่ะพี่หนุ่ม เอาน้าอายุมากแต่หน้ายังหนุ่มอยู่ก้อมั้ยเป็นไรเนอะ...ฮิฮิCOLOR]

11. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    จร้า.....

รับทราบคร้า..........................

cortney_lov3 ถูกใจสิ่งนี้
  12. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0

หล่อๆๆกันยังกะนายแบบเลย อิอิอิ....:D :D

13. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    H A P P Y B I R T H D A Y """ ย้ อ น ห ลั ง ค รั บ พี่ ห นุ่ ม ..ไ ม่ ไ ด้ เ ข้า มา นา น
    เ ล ย พี่ .....มี ค วา ม สุ ข มา ก ๆๆๆ นะ พี่ .. ข อ ใ ห้ ร ว ย ๆๆๆๆๆๆๆ
    ป . ล. คิ ด ถึ ง พี่ มา ก ค รั บ ....พี่ น้ อ ง ค ร๊า บบบบบบบบบ .....

14. NOOM E36

280
    8
    0
    หายหน้าไปเลย

เป็นอย่างไรบ้าง

ว่าง ๆ เข้ามากรุงเทพ

แจ้งล่วงหน้าสัก 7 ถึง 8 ชั่วโมงนะ

จะได้ไปทานข้าวด้วย

15. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    ไ ด้ เ ล ย ค รั บ พี่ น้ อ ง........ ค รั บบบ

16. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    มาช้ายังดีกว่าไม่มา

HAPPY BIRTHDAY คร้าบบบบ

17. passbypass

passbypass New Member Member

18
    0
    0
    HAPPY BIRTHDAY ' งั่บพี่หนุ่ม ช้าอีกคนง่ะ มีฟามไก่มั่กๆนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้