เรื่องเสียวช่วงสงกรานต์

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 18 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อยากฟังประสบการณ์เสียวสยองหรือฮากระจายของแต่ละท่านที่ไปเจอมาช่วงที่เล่นน้ำอะครับ
    รบกวนพี่ๆคอมเม้น....แชร์ประสบการทีครับ ขำๆหรือเสียวก็ว่ากันไปอะครับ

สวนของผมมีเสียวสุดเรื่องเดียวเกือบหัวใจวายตายคารถอะครับไม่รู้ว่าจะเสียวหรือจะฮาดีช่วยตัดสินทีครับ....
    เรื่องมีอยู่ว่าวันที่สองของงานสงกรานต์ เวลา18.00น.โดยประมาณอาบน้ำอาบท่าแต่งตัวอย่างเนียบเซ็ททรงผมอย่างหล่อ
    กะว่าไปกินข้าวแล้วไปเที่ยวต่อเอาแบบยาวๆเกือบเช้าค่อยกลับขึ้นคูเป้คู่ใจ (คนเดียวแฟนไม่ว่าง..อิอิ) ตระเวนชมเมืองขอนแก่นดู
    เค้าเล่นน้ำกัน ดันไปเจอรถติดเริ่มเซ็งนิดๆติดอยู่ท่ามกลางรถเล่นน้ำ(เยอะมากๆ) คันหน้าเป็นรถกะบะสาวเต็มรถเค้าสาดน้ำใสรถเรา..อะไม่เป็นไรสงกรานต์ไม่ว่ากัน แล้วเค้าก็กรี๊ดอะไรกันก็ไม่รู้แล้วชี้มาทางผม..ผมก็งง(ในใจคิดว่ากรี๊ดเราอะมั้งคิดเข้าข้างตัวเองอิอิ)
    แล้วสาวๆเหล่านั้นก็วิ่งมาที่รถผมมาเคาะกระจกประมาณว่าจะให้ผมเปิด ผมไม่เปิดแน่เพราะในมือแต่ละคนทั้งขันน้ำแป้งเต็มไปหมด
    เปิดไปเสร็จแน่ๆทั้งคนและรถเละชัวร์ได้แต่ยิ้มและก็ยิ้มและสาวๆเหล่านั้นก็ไปที่คันอื่น....โอโล่งอก.......และแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น
    มีหญิงสาวคนนึงวิ่งๆๆๆๆๆๆๆมากระโดดขึ้นบนฝากระโปรงหน้าเคฟล่าแบบมีช่องของผม...ขึ้นมาทั้งตัวทั้งขันน้ำและยังไม่พอ
    แถมยังกริ่งไปกริ่งมา......โอแม่เจ้าหัวใจจะวาย ใจก็อยากจะออกไปแต่ก็.....ตอนนั้นคิดไรไม่ออกอะ เลยบีบแตรใส หาว่าเราเล่นด้วยเอา
    ใหญ่จนเพื่อนเค้ามาดึงออกถึงไป ในใจคิดว่าไปแน่ๆได้ซื้อฝาใหม่แน่นอน พยายามคิดเข้าข้างตัวเองว่าเคฟล่ามันแข็งไม่แตกง่าย
    ตอนนั้นกำลังเซ็งสุดออกไปดูก็ไม่ได้หาที่จอดก็ไม่ได้ผ่านไปนานมากกว่าจะหาทางเลี่ยงออกมาหาที่จอดได้ออกไปดูฝาหน้า...โชคดี
    สุดๆๆๆๆๆไม่เป็นไรเลย....โล่งใจซู้ดดดดดดดดดดด...อิอิ ไปต่ออิอิ และแล้วเรื่องที่ไม่คาดฝันครั้งที่สองก็เกิดขึ้น ต่างที่ ต่างเวลา
    ต่างคน แบบเดิมเลย แต่ครั้งนี้ผมไม่สนอะไรและเปิดประตูออกไป....โมโหมาก....แต่เมื่อเห็นหน้าน้องเค้าก็ได้แต่...บอกน้องเค้าว่าระวังด้วยนะครับเดี๋ยวหกล้ม...(น้องเค้าน่ารักดีน่ารักจริงๆนะ)...สิ้นเสียงผมเท่านั้นแหละทั้งน้ำทั้งแป้ง.....เละครับเละ แล้วก็กลับบ้านไปอาบน้ำอาบท่าแต่งตัวอย่างเนียบเซ็ททรงผมอย่างหล่อ...อีกที.......ไม่รู้ว่าจะโกรธหรือจะขำดีอะครับ......แย้ๆๆหวัดดีปีใหม่ไทยครับ:)

2. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ผมไปลุย กับเจ้า best_za ที่RCA มาคับ เดี๋ยวรอมันมาซุยให้ฟัง
    อารายๆนะ อยู่..ม.เกบตรหร๋อ 5555+ งานงอกกกกกกก

3. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    ขออนุญาติแก้ข้อความนะคะ

เพราะตอนนี้ เศร้ามาก ถึง มากที่สุด

"นี้ยังไงโลกที่ไม่มีเธอแล้ว" :cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2010
  4. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    เพื่อนไม่โกหกเพื่อนหร๊อกยัยบูม ถ้าโกหกแล้วได้หญิงก็ว่าไปอย่างชิมิ 5555++
    ปล.เค้ากลับตั้งแต่เกือบตี 1 แล้วอ่ะคร้า.....

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    น้อง โกรธ มันเลยๆ งอนๆเยอะๆ

6. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    วันที่ 15 ไปสีลมกลับมา เป็นผื่น ลมพิษขึ้นทั้งตัวอยู่สองสามวัน แย่เรย

Joice++Jum

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เปลี่ยนหัวข้อดีกว่าเป็น "งานเข้าช่วงสงกรานต์"

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ถ้า ฝา เคฟล่า กุ แตก มรึง ต้อง ชดใช้ เป็น ตัว มรึง หุหุ

9. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ลูก 1 เมีย 2 แล้วนะ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แป่วๆๆๆๆๆ อารายงับโจๆ มาบอก เดก เกษตรอะรายครับ มะมีนะครับ น่านคุณมากก่านะงับ ฮ่าๆๆ

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจอน่ารักๆแล้วโกรธไม่ลงเหมือนกันคับ อิอิ

12. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ฝากระโปรงงาน trc ใช่ป่ะ ทนจริงๆ 55+

13. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ของผมมีแต่เรื่องเซ็งๆ

14. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    อ่านแล้วฮามากครับ เสี่ยแจ๊คเราหล่อครับ สาวเห็นก็อยากเล่นด้วยธรรมดา คิคิ

อย่างว่าล่ะ หน้าตาน่ารักๆ มันล้างความผิดได้ทุกอย่าง ยิ่งทำหน้าอ้อนๆ โอ้ย ใครจะไปด่าลงวะ

แต่ถ้าเป็นประเภทพยูนเกยตื้นมาทำแบบนี้ น่าลงไปกระทืบครับ 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:08:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:08:35 ----------

อ่านแล้วฮามากครับ เสี่ยแจ๊คเราหล่อครับ สาวเห็นก็อยากเล่นด้วยธรรมดา คิคิ

อย่างว่าล่ะ หน้าตาน่ารักๆ มันล้างความผิดได้ทุกอย่าง ยิ่งทำหน้าอ้อนๆ โอ้ย ใครจะไปด่าลงวะ

แต่ถ้าเป็นประเภทพยูนเกยตื้นมาทำแบบนี้ น่าลงไปกระทืบครับ 555

15. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    เคยเหมือนกันครับ หญิงน่ารักขับรถชนท้ายยังอภัยให้เลย เดินลงมายกมือไหว้ทำน้ำเสียงแบ๊วๆบอกหนูขอโทษ หายโกรธเลย สุดท้ายตอบกลับไปว่า เลี้ยงข้าวด้วยนะ ค่าเสียเวลา อิอิ

16. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    รบกวน ถามเรื่องฝาเคฟล่าแบบมีช่องนิดนะคับ ไม่ทราบว่าของ TRC นี่ ตรงที่เป็นช่องบนฝาโปง น้ำมันเข้าได้ไหมคับ

17. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ฝากระโปรงดีจัง ให้อภัยน้องเค้าเถอะครับ อิอิ

18. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    นึกว่าตอนจบน้องเค้าเปิดนมให้ดูเลยหายงอน 555555

19. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ...................

ได้ครับ....น้ำจะไหลลงไปตรงกลางช่องว่างระหว่างเฮดกับแผงหม้อน้ำแผงแอร์พอดีเลยอะครับ

20. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พี่แจ็ค ใจเอามากอะ กลับไปอาบน้ำอีกร้อบบบบบ กะจัดเต็มเลยอะเด้

21. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ร้านคุณแจ๊คอยู่ตรงไหนหรอครับ ผมไปนั่งอยู่ร้านเพื่อนบ่อยอยู่เหมือนกันช่วงสงกาน ร้านเพื่อนผมอยู่ติดถนนทางเข้าตรงข้าวร้านขาย CD น่ะครับ กะว่าถ้าเจอคุณแจ๊คตัวเป็นๆจะกะโดดไปขวางถ่ายรูปมาฝากคนในคลับซักหน่อย อิอิ
    ปล นั่งอยู่ร้านเพื่อนแล้วดูสาวๆมาซื้อของในร้านมันแล้วมีฟามสุขดีงับ อิอิ(ร้านเพื่อนผมมันขายชุดชั้นในน่ะเหอๆ)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:17:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:17:40 ----------

ร้านคุณแจ๊คอยู่ตรงไหนหรอครับ ผมไปนั่งอยู่ร้านเพื่อนบ่อยอยู่เหมือนกันช่วงสงกาน ร้านเพื่อนผมอยู่ติดถนนทางเข้าตรงข้าวร้านขาย CD น่ะครับ กะว่าถ้าเจอคุณแจ๊คตัวเป็นๆจะกะโดดไปขวางถ่ายรูปมาฝากคนในคลับซักหน่อย อิอิ
    ปล นั่งอยู่ร้านเพื่อนแล้วดูสาวๆมาซื้อของในร้านมันแล้วมีฟามสุขดีงับ อิอิ(ร้านเพื่อนผมมันขายชุดชั้นในน่ะเหอๆ)

22. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ^
    ^
    ใจดีจังนะคร้าบบบบบ ว่าแต่ลืมขอเบอร์น้องเขารึปล่าวละเนี่ย แล้วจะติดต่อน้องเขาได้งัยย....
    :D

23. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ร้านที่ประตูน้ำห้องบีหนึ่งอะครับแต่ไม่ค่อยอยู่ร้าน
    ถ้าจะเจอกันจริงๆช่วงค่ำๆผมจะไปเปิดอีกร้านที่โต้รุ่งรื่นรมย์อะครับอยู่ฝั่งสี่แยก ขายอาหารเสริมและครีมบำรุงผิว
    อยู่กับร้านน้ำหอมเต็นท์สีแดง ยังไงแวะมาหาได้ครับอยู่จนถึงเที่ยงคืน เก็บของเสร็จก็ตี2กินเหล่าต่อถึงตี3
    ขับรถไม่ไหวแวะพักข้างทางถึงบ้านก็ตี4กว่าจะแก้ตัวเสร็จก็ตี5กว่าจะได้นอนก็เช้าพอดีถึงได้นอน..แฮ..แฮ..แฮ (เกี่ยวกันปะเนี้ย)อิอิ

24. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ถึงเที่ยงคืน เก็บของเสร็จก็ตี2กินเหล่าต่อถึงตี3
    ขับรถไม่ไหวแวะพักข้างทางถึงบ้านก็ตี4กว่าจะแก้ตัวเสร็จก็ตี5กว่าจะได้นอนก็เช้าพอดีถึงได้นอน..แฮ..แฮ..แฮ (เกี่ยวกันปะเนี้ย)อิอิ

ชอบ ข้อความนี้จริงๆ คราสสิคสไตย์

25. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ขอบคุณครับ คุณแจ๊ค ^^

26. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    ผมก็สนใจ กระโปรงเคฟล่า แบบคุณแจ็คอยู่พอดีเลย อ่านแล้วน่าชื่นใจ จิงๆ ^^

27. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    แหล่งหากินข้าวเย็นเลยครับ โต้รุ่งกันเถอะ เอิ๊กๆ สงกานได้ไปลองร้านซิ้ง ตรงโรงแรมขอนแก่นโฮเต็ล อ่ะ สุดยอดดด ร้านปิดตี 4 เหอๆ ถ้าได้กลับไปจาแวะไปทักนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้