สอบถามเรื่องรถตู้ hijet หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย jack2hand, 22 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jack2hand

jack2hand New Member Member

2
    0
    0
    พอดีสนใจอยากจะหารถใว้ใช้รับส่งลูกคันเล็กๆ อีกสักคัน ครับ แล้วก็เอาไว้ใช้ทำงานขนของด้วยนะครับ
    ตอนแรกเลยมองไว้รุ่น s200v แต่พอเห็น รุ่นใหม่ s330v สวยมากครับ ประทับใจทั้งสวยและใช้ประโยชน์ได้
    ผมเลยแวะไปถามร้านแถวเอกชัยครับ แต่แกไม่ขายรุ่นนี้ครับ บอกไม่เอามาขาย ขายแต่ s200v และไม่รับซ่อมรถอื่นๆ ที่ไม่ได้ซื้อที่อู่
    เลยอยากจะถามว่าถ้าจะซื้อรุ่นนี้ พอแนะนำแหล่ง หรือร้าน ที่ขาย พร้อมเซอวิส ด้วยได้ไหมครับ
    แล้วรุ่นนี้ เรื่องอะไหล่ เครื่องยนต์ เป็นอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
    View attachment 1575841

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ลองโทรไปคุยปรึกษากับเทพดูนะครับ (ประธานคลับ) 081-344-4544 เทพ
    พอดีเทพเค้าจะมีแหล่งอยู่ครับ ซึ่งค่อนข้างใหญ่มาก เพราะเป็นคนนำเข้าพร้อมประกอบ
    แต่เนื่องจากผมไม่ทราบลายละเอียดจิงๆ (แค่เคยไปเห็น) เลยไม่กล้าบอกเอง
    ยังไงลองโทรไปคุยดูแล้วกันนะครับ

3. jack2hand

jack2hand New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองคุยกับคุณเทพดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้