ปรึกษาเรื่องเครื่อง D15B หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Freegotchi, 3 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Freegotchi

Freegotchi New Member VIP

292
    0
    0
    เครื่อง D15B เวลาเปิดแอร์ขับรอบก็ตกเครื่องก็ดับแต่สตาร์ตติด เวลาปิดแอร์ขับเครื่องไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ

2. ตัวช่วยรอบแอร์ ไม่ก็พัดลมแอร์เลยน้อง

กูนึกว่าเมิงเล่นแต่ Mitsu มาเล่นฮอนด้า
    ตั้งแต่เมื่อไหร่วะ ไม่ได้เจอกันตั้งแต่ไป
    Aus แระ ว่าง ๆ โทรมาคุยกัน กินเหล้า
    กันหน่อย คิดถึงว่ะ

3. Freegotchi

292
    0
    0
    พัดลมแอร์ไม่มีปัญหาเลยครับ แต่ตัวช่วยรอบแอร์อยู่ตรงไหนจะเชคยังไงละครับพี่เต้

4. zooz

zooz New Member Member

106
    0
    0
    เกียร์ธรรมดาอยู่หลังคอไอดี / ออโตอยู่ใต้หรือฃ้างลิ้นปีกผีเสื้อ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตามนี้เลยครับ

6. Freegotchi

292
    0
    0
    เกียรธรรมดาครับ ตรงไหนช่วยวงให้ทีครับ ขอบคุณครับ

7. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ตัวนี้ ลองถอดมาล้างดูครับ ;) ;) ;)

8. zooz

zooz New Member Member

106
    0
    0

ตามรูปข้างบนเลยครับ..ตัวช่วยรอบเดินเบา

ล้างลิ้นปีกผีเสื้อไปด้วยเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้