ใครรู้มั่ง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mighty4433, 24 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mighty4433

mighty4433 New Member Member

40
    0
    0
    ใครรู้ราคา สปอยเลอร์ไมตี้เอ็ก บ้างคราบ

ช่วยบอกหน่อย และก็ แม็กลายเนอร์ด้วย

ช่วยหน่อยครับ

ถ้าใส่แม็กอย่างนี้สวยเปล่าคราบ

โลโก้เปลี่ยนด้าย

2. อย่าไปใส่เลยครับ สปอยเลอร์อ่ะครับ ผมว่าแต่งตัวนอกดูดีมีราคากว่าเยอะครับ

3. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    เห็นด้วยครับเคยคิดใส่เหมือนกันแต่พอบอกว่าต้องยึดด้วยเกลียวปล่อยเข้าที่หลังคาก็จบกันครับเลิก

ส่วนล้อที่เห็นก็สวยดีครับ มันเป็นล้อขับหน้าใช่ไหมครับ มันต้องมีอุปกรณ์เสริมด้วยถึงจะใสได้นะครับ เคยซื้อล้อขับหน้ามาจะใส่คิดไปคิดมาเหนื่อยครับ ขายซะ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตัวนอกดีกว่าไหมครับ น่าจะดูดีหน่อย

ส่วนเเม็กลายเน้อมือสองหายากหน่อยนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:01:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:01:36 ----------

ตัวนอกดีกว่าไหมครับ น่าจะดูดีหน่อย

ส่วนเเม็กลายเน้อมือสองหายากหน่อยนะครับ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามน้าเอ๋ ว่าเลยคับ

ปล. น้าเอ๋เปลี่ยนรองเท้าใหม่อีกแล้ววุ้ย เอามาให้ชมกันบ้างสิคับอยากเห็น ๆ

6. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ตัวนอกไปคับ

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    รอชมครับ

8. ในHLcมีแบบการแต่งหลายแนวคับลองเข้ามาดูพูดคุยกัน แล้วค่อยตัดสินใจดีไหมคับ อาจจะใช่งบในการแต่งสวยน้อยลงกว่าเดิมก็ได้คับ

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ตามใจชอบไม่ว่ากัน แต่ลองหาข้อมูลก่อนนะ จะได้ไม่ช้ำ ทั้งรถ ทั้งคน

10. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    กันชนตัวนอก...ล้อนอกแท้ๆ...ดีกว่าครับ...คุ้ม

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สนับสนุน ของอิมพอร์ท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้