ขอฝากเนื้อฝากตัวกับชาว Club si ไว้ก่อนละกันครับ..........ยังหารถมาดูแลไม่ได้เลย T_T

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DK...ZZ, 24 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DK...ZZ

DK...ZZ New Member Member

6
    0
    0
    ผมอยู่แถวโซนชลบุรี-ศรีราชา ครับ รู้จักและศึกษาเกี่ยวกับเจ้า civic coupe จิงๆจังๆ มาพักใหญ่แล้ว พอได้เห็นพี่ๆ แถวนี้เริ่มเล่นกันมากขึ้น ก็เริ่มอยากจะได้มาดูแลกับเค้าสักคันบ้าง ช่วงนี้ก็กำลังพยายามหาๆ อยู่ครับ ก็ถ้าเกิดมีพี่ๆชาว club si ที่กำลังอยากหาคนมาดูแลรถต่อให้ ก็บอกกล่าวกันมาได้นะครับ ยินดี อยากได้มาดูแลจิงๆ (ไม่ได้เอาไปขายต่อ) พอดีผมเน้นไปที่รถที่ยกเครื่องตระกูล B มา(เป็น B16, B18 ค่อยว่ากันอีกที) และทำภายใน กับช่วงล่าง มาบ้างแล้ว เลยไม่รีบร้อนครับ ตามจีบไปเรื่อยๆ :p.......ยังไงก็ขอฝากตัวกับชาว club si ไว้ล่วงหน้าก่อนละกันครับ
    ขอบคุณครับ

E-mail : [email protected]

/Mobile 085-8798047 ชื่อ เบส ครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
  3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    Wow..............สาวกSi กำลังจะเกิดใหม่อีกแล้ว อมตะจริงๆSiเนี้ย
    ผมแจ๊คขอนแก่นครับ....อิอิ [email protected]

4. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ขอให้ได้มาครอบครองไว้ๆๆๆ

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ของเค้าดีจริงต้องลอง อิ อิ อิ

6. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
  7. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  8. One night stand

One night stand New Member Member

38
    0
    0
    แจ่มเลยย....อิอิ

9. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ขอโทษน้องพี่ ที่ลงชื่อแล้วไม่ได้ไปครับ พอดีทำงาน แล้ว ที่บ้านไม่ให้ไปไหนไกลแล้วอ่ะครับเพราะ

ใกล้จะแต่งงานแร้ววว

Joice++Jum

10. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    หวัดดีด้วยอีกคน สนใจซื้อรถผมมะครับ อยากได้จิงๆมามิตติ้งคราวหน้าสิครับ ขอรู้จักก่อน เพราะถ้าผมจะขายก็อยากขายให้คนที่รักจริงๆ และดูแลมันดีจิงๆ อ่ะครับ

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
  12. DK...ZZ

6
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่ดีจากชาว clib si นะครับ.........ยังไงจะพยายามหาโอกาสไป meeting กับชาว club si อีกที ตามที่แนะนำมานะครับ.............แต่คงต้องขับ FD ไป meeting เอา.....ไม่รู้จะเข้าได้มั้ยเนี่ย :D

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าแล้วกันคะ เห็นคนมีความตั้งใจแบบนี้น่าสนับสนุนคะ

ขอให้ได้เนื้อคู่ไวไวนะคะ เพราะไม่ใช่แค่คุณเลือกรถ แต่เค้าก็จะเลือกคุณเช่นเดียวกันคะ

14. DK...ZZ

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ ยังไงถ้ามีโอกาสจะรีบไปแนะนำตัวไว้นะครับ รวมถึงต้องขอบคุณ คุณวา ไว้ด้วย สำหรับการต้อนรับที่ดี ยิ่งพอได้คุยกันแล้ว รู้สึกคลับนี้.....ใช่เลย :)
    พอดีช่วงนี้ที่บ้านค่อนข้างวุ่นๆ เลยไม่ค่อยมีโอกาสได้เข้ามา update สักเท่าไหร่.....บวกกับตอนนี้ผมก็กำลังคิดเรื่องเจ้า FD สุด LOVE ที่คงจะต้องยอมปล่อยไป เพื่อจะมาเล่น Coupe แทน....คงต้องขอเวลาทำใจสักหน่อย (รักกว่าแฟนอีกนะเนี่ย)

15. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    ตอนแรก ว่าจะขายล่ะ แต่ แฟนสั่งห้ามขาย เง้ออ ใจก็ไม่อยากขาย ไปๆมาๆ สรุป ใช้ต่อไป หารถได้ไวๆนะครับ

16. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ได้ยังเอ่ยๆ รอชมๆ

17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เป็นเรื่องปกติของคนคลับนี้ที่จะรักรถมากกว่าสิ่งใด ฮาๆๆ อารมณ์ Transformer เลยนะเนี้ยแบบว่าผูกพันกันมากกว่า

ยังไงก็คิดให้ดี แต่ถ้ายังหาเนื้อคู่ไม่เจอ ยินดีให้มาร่วมมีตติ้งนะคะ ถึงจะขับ FD ก็ตาม พวกเรายินดีต้อนรับคนหัวใจ Coupe ทุกคนคะ

18. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    เอาใจช่วยหา SI ให้เพื่อนเบสอีกแรงหนึ่งครับ เพราะก่กนที่เบสจะได้FDมา ก็ช่วยกันหาSI อยู่พักนึง
    ก็แปลกใจเหมือนกันที่เบสจะเปลี่ยนมาใช้SI สงสัยจะชอบSIมากๆ ยังไงก็ขอให้ได้รถที่ถูกใจเร็วๆนะ
    ได้รถแล้วก็บอกกันด้วยนะ เด๋วเราเล่นEGไปก่อน ถ้ากำลังทรัพย์พร้อมก็อยากได้SI สักคันเหมือนกัน

19. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอให้ได้ SI มาขับไวๆนะครับ รอชมครับ

20. DK...ZZ

6
    0
    0
    อ้าว....ไปไงมาไงเนี่ย เพื่อนเอก ถึงได้แวะเข้ามาได้.....ก็อย่างที่เคยบอกไปแหละครับ ใจมันรักไปแล้ว
    ยังไงถ้าผมเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ จะขอชวนเจ้าวิค EG เครื่อง B16 ตัวแรงของคุณ.....มาออกกำลังกายกันสักหน่อย :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้