ขอสอบถามเรื่องสายไมล์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonbungkaab, 24 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonbungkaab

nonbungkaab New Member Member

44
    0
    0
    คือว่ารถผมไมล์มันไม่วิ่งอะคับ นาฬิกาก็ไม่เดิน มีชุดสายไมล์กะนาฬิกาขายที่ไหนบ้างครับ เพราะเดินหาวรจักก็ไม่มี เลยจนปัญญา

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สายไมล์หาซื้อได้ตามร้านอะไหล่ทั่วไป เอาของเดิมไปเทียบ

ส่วนนาฬิกาของผมก็พัง ซ่อมไม่ได้ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้